Massage Vũng Tàu

Lượt xem: 17,611

kontiki

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/7/13
Chủ đề
2
98
6
0 ₿
Tình hình là *** chiến hữu chuẩn bị đi chơi Vũng Tàu. Trong *** thì thằng nào cũng khoái món mx :D

VT thì đã đi rất nhiều lần và kinh nghiệm cho thấy là mx ở VT hoặc là từ a đến z, hoặc là mx lành mạnh không có gì.
Mx lành mạnh được biết là có 2 chỗ: Palace & Petro, CSVC 4 sao, sạch sẽ tươm tất hơn hẳn so với MT hay ĐN ở SG. KTV trẻ đẹp, đấm tốt, và chỉ có mx không thôi nên đi xong khá là ức chế.

Tất cả các chỗ mx còn lại: từ a đến z, đa phần cá sấu, csvc thì lởm khởm, khá nản.

Anh em biết thêm thông tin về mx VT xin chia sẻ, mình thích mấy chỗ CSVC tốt ;)

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mình hay đi chỗ Hải Yến có em Thảo nhìn như hốt girl,giá cả thì vé 200,chít 600,700,800 tùy bác dẻo mỏ hay ko,có bj nóng lạnh nữa

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Khuyên bak một câu thật lòng . Nếu muốn check hàng ngon bổ rẻ thì nên vô khu ngã tư giếng nước nhé. Dọc đường Trương Công Định, Lê Hồng Phong , Nguyễn An Ninh..., rất nhiều . Tic 70k , Fck luôn 400k. Một tiệm được tầm khoảng 7-8 KTV , đẹp có , cá sấu có , teen có ,gấu mẹ cũng có (nói chung là chịu khó lựa xíu). Mấy cái như DL, HA, ,...,dọc bãi trước được cái nhìn sang trọng và giá cao thôi .
Bữa mình đi một em 19 tuổi ở Đồng Tháp cũng tươi lắm , vô đấm đá khoảng 10p thì bắt đầu chào hàng rồi .,tổng thiệt hại là 470k . Mấy em trong này thì không ra ngoài nha, chỉ làm trong tiệm thôi.
P/S lúc trước hay đi Hải Âu ở Hạ Long đối diện Ghành Hào, giá hơi rát 250k tic, tip 1 củ. Ở đây thì hot girl nhiều nhưng phòng hơi nhỏ , và khi tới z thì có người ngồi ngoài canh nha . Làm xong đi xuống lầu, mấy e nhìn ngại muốn chít .
Mình hay đi em Trinh và Khánh Hà. Gía em nó ra ngoài cũng hơi rát tí , sau 10h là 3 củ tới sáng, book 1 ngày là 5 củ.

strongbad

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/1/15
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
chịu khó lựa nghia sao vay? nghia la minh phai đi nhiều lần ak?

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Nghĩa là bro vô tiệm massage , thấy em nào nhìn hợp thì lên phòng, không thì đi chỗ khác . ( Những tiệm massage , karaoke , HTGD, hay nhà hàng bình dân thì đào đều ngồi ở bên ngoài)
Những chỗ cao cấp như Hải Âu , DL , PN ..... thì không cần phải lựa vì dàn đào được tuyển chọn rất kỹ

Kobi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/12/15
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Tết tây này e ra Vũng Tàu, có bác nào biết chỗ massage nào ở Vũng Tàu mấy e mặc đồng phục hay váy vải phi bóng ko, e bị cái thích vải phi, nhìn mới hứng.

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
bác có thể cho một hay hai địa chỉ cụ thể không, vì mình không phải người trên đó, nên nếu bác hướng dẫn vậy mình sẽ rất khó đi, thks bác nhiều