Tân Phú Massge khoẻ Huỳnh Võ Q.Tân Phú

Lượt xem: 1,984

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
76
63
Q12
0 ₿
Hôm nay có kèo đá banh xong rồi đi nhậu với mấy đứa bạn học chung thời đại học. Nhậu xong tụi nó còn đi tiếp karaoke còn tui do hơi mệt do lâu mới đi đá banh lại nên chuồn về trước, đó nay mệt mỏi nên cũng muốn tìm chỗ nào massage khoẻ chút, chợt nhớ đến bài đăng massage khoẻ của bác Lực mới rp nên chạy qua thẳng qua 180 vườn lài tân phú. Chỗ này hơi nhỏ nhưng cũng dễ tìm, vào thì thấy đã có 2 xe phía trước, tui chạy xe lên thì có 1 bạn nam hướng dẫn đi thẳng vào trong chỉ phòng đầu , vào thì thay quần nằm đợi, em vào nhìn cũng khá xinh gái , tướng cũng hơi lo li , mặc quần thun bó sát nên thây mông cũng căng tròn. Em vào đổ dầu nóng đi bài lưng, cổ vài gáy rất có lực, hơi đau nhưng đã, sau đó em làm phần đá nóng chà lưng các kiểu đó tui bỏ phần đi lưng, em làm phần đá nóng cũng rất bài bản.Đến phần chân đùi thì em vén quần cao lên sát hán vuốt cao bóp đùi cũng rất kích thích, xong phần này thì em ngồi lên gường giũa 2 chân, vẫn ở tư thế nằm sấp em luôn tay vào quần thả kiến quanh mông , quanh lỗ hậu, có lướt khe đít các kiểu, lâu lâu xoa bi, tui phải nhổm mông lên cho em xoa bi lướt khe, khoảng hơn 5p thì em bảo quay lại nằm ngửa để em làm phần đầu, em này có skill giựt tóc nghe bặt bặt rất phê. Sau đó tui nói em khỏi làm tay nên em xuống làm chân, thì cũng như bài sấp, vén quần cao sát hán xóa bóp đùi , xong thì em lại lên ngồi ở giũa , để 2 chân túi gác lên đùi em rồi bắt đầu luôn tay vào thả kiến vuốt bẹn, xoa bi lâu lâu đụng thằng em, thằng em tui cứng ngắt dựng đứng , tui bảo em vuốt thằng em lùn mà em chỉ sờ nhẹ, rồi lấy tay thoa nhẹ đầu cu đang ướt át chứ ko chịu vuốt, em còn vạch quần ra nhìn xong cười rồi sờ nhẹ chứ ko chịu vuốt mà lại xoa.bi vuốt bẹn tiếp. Kết thúc em bảo ngồi dậy bẻ lưng , bẻ xong tụi kéo em lại gần xoa cái mông em , sờ cái mu mum múp, thấy em không phản kháng tui cúi xuống hun cái mu của em rồi kéo quần thun xuống , kéo sịp xuống lấy tay lướt nhẹ còn chem chép ướt nhẹp của em rồi hôn nhẹ nó, lông của em khá rậm và đẹp nha.
Kết thúc tại đó tui gửi tiền vé 120k và tip em 200k , em vui vẻ nhận tui lại tranh thủ sờ ngực và luồn tay vào lướt con chim lần nữa trước khi ra về. Tên em nó thì bài rp bác Lực cũng đã nói rồi.
Thanks ae đã đọc bài.

• Like
Điểm cảm xúc: Hain, lucifer244 and Lực phạm

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
Còn hot hok mấy pro mấy e mới lên chưa

Hain

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/23
Chủ đề
0
2
3
HCM
0 ₿
Mấy nay tui bị đau mỏi vai gáy thiệt. Lên tìm chỗ massage vai gáy bấm huyệt đồ đó, thêm chữ khoẻ dô thì thấy bài của bác Lực. Tui cũng ma mới thui, đi ms mệt được vài lần nhưng ko ưng cái bụng lắm. Nay thấy bài bác Lực review cuốn cộng thêm chỗ này cũng gần nhà nên tui ghé thử. Bữa nay ko đông lắm, tui qua thấy có 2 xe à. Dô cũng kiếm em Hiền nhưng hình như ẻm nghỉ rồi. Tui cũng random luôn, em này face
bình thường, vô là đi lưng, vai gáy cổ như mấy ae trước review thôi, phần chân cũng vén quần lên tận bẹn. Ko biết do t yếu hay sao thấy em làm đau chetme lun. Phần lưng thôi, còn phần thân dưới thì ok. gần một nửa thời gian là em dành cho phần dưới rồi. Lúc lật ngửa em cũng vén quần sát bẹn vậy. làm kiểu mồi mồi tui dậy đó, vuốt vuốt quanh thằng em, quanh bi vài lần, cái em bóp bi tui cái, t giật mình cái em cười kiểu d** vãi. Phê quá kêu em focus phần đó thêm xíu nữa, em đảo đảo lâu lâu lướt qua đầu cu, nói em vuốt sâu thêm tí mà em ko nói gì, chắc phải ghé vài lần nữa. Vé 120 tip 180. Quá hài lòng. À, em này tên Ý, mấy ae đi em nào khác thấy ok chỉ tui đi với

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Newbie93 and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nghe đâu mai mốt có 2 em về phục vụ các bạn.
Mà mệt mỏi vô làm khỏe sao để em vuốt ve,vọc lướt búng bi chi vậy. Ý thì đằm tính,nhưng cách nhìn mặt khách khi xoa bi đúng điệu nghệ. Nhìn mắt em mình cuốn theo. Tui cũng muốn đi lần 4 mà đạn hơi yếu. Bắn ko tới Vườn Lài. Nên dẫn đại ra vườn chuối kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Hain

Hain

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/23
Chủ đề
0
2
3
HCM
0 ₿
Em moi tap tanh thui, mà vuốt cuốn quá ko cưỡng lại được. chỉ được vuốt thôi chứ sờ gì. hôm nay ko có em Hiền, lúc vô có gặp bạn Ý và một chị đậm người, chắc 3x rồi. lúc ra gặp một bạn cao ráo, để hôm sau em thử rồi review.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿