mát xa Bưu điện,một đêm đẹp trời.

Lượt xem: 6,822

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Sau hơn 1 năm và mấy tháng cũng hỏng nhớ nữa,khoảng thời gian không dài nhưng cũng đủ lâu cho một chàng trai “gìa” mới ngoài 4 mí được khát khao có cơ hội như các ae đồng râm ở cdms là liên lục thưởng thức vườn trái cây iêu vấu Miền tây của quê hương(cam,bưởi,dưa hấu)rồi nào là chim se sẽ,chim đa đa,bướm,ngêu sò óc hến …khoảng thời gian này thằng “em “ của mình chỉ thực hiện mỗi chức năng “đái “là chính ,hoạ may lâu lâu được phép cùng đàm đạo với Cô “ năm “(bàn tay năm ngón em vẫn kiêu sa).

Nhưng ở đời mà cái gì hoài thì cũng chán nên mình quyết định sắp sếp cho em ấy được là chính mình sau bao ngày chịu đựng trong sự giam cầm tức tưởi đâm ra hậm hực rồi rạo rực,không kẻo em ấy quyên sinh ( trên bảo dưới không nghe)thì mình biết sống ra sao đây..

Thế là lệnh hành quân được mình phát ra cho các chiến hữu của mình thẳng tiến Bưu Điện VT ,tuy là cũ với ae và chiến hữu nhưng đây là lần đầu tiên của mình ở BĐ.

Đến nơi nhờ a Châu quản lí sắp sếp cho mình 2 em..anh tiếp tân dẫn vào phòng rộng 4x5 m2 ,nhìn chung cũng sạch sẽ,mình thì bỏ qua khâu xông hơi,tắm luôn..đang kỳ cọ thì thấy 2 nàng tiên cùng bước vào một lược,nhìn chịu éo nổi lun pà con…sau màn chào hỏi vui vẻ thì:

-Em thứ nhất tên Trinh,Bạc liêu 24t nước da trắng nõn ,mặt nhìn giông giống nữ hoàng Leopad

face:7/10

v1: chỉ vừa tay

v2:phẳng

v3:khá cong

v4:rậm rạp,nước nôi lai láng

-Em thứ hai,tên Hằng,từ Bình phước,hình như lớn hơn 24 chút

face : 6,5/10

v1:6/10,đầu ti lớn đen

v2: có lipid

v3:hơi nhão nhưng cong

v4:lũ lụt,,rừng thưa thớt

khái quát là vậy,sau màn đám bóp có lệ em trên,e dưới thì 2 em triển khai đội hình :

e Trinh phụ trách phần dưới làm nóng lạnh rất phê,mút cột ,nút bi,e Hằng líc ty rồi sờ soạng,sau đó Trinh mang bao vào leo lên cưỡi ngựa được 1 chút thì thay bao đổi tài ,,

Nói chung hôm nay mình khá mệt và lên xuống thât thường,(có lẽ do tuổi tác)làm 2 e phải tác nghiệp bằng tay và miệng liên tục..hang hóc thì có vẻ e Trinh ok hơn,sau cùng cái gì đến ắt sẽ đến …tàn cuộc 2 em vào tắm,hôn từ biệt các em ra ngoài tính tiền..tc 2k (tic+tip).

Theo đánh giá của mình là e Trinh còn khá ngon và nhiệt tình.

Xong lên ks Bưu điện lấy phòng dưỡng thương mai mò xuống tiếp…vì mình có vài cái tên cần phải check..hy vọng bài report lũn cũn này cũng giúp cho ae có thêm thông tin..

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác tính xả sạch sành sanh luôn àh :D

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Lâu lâu có cơ hội mà bác..trưa ngày 28/7 mình qua yêu cầu e Thảo...e Thảo(kiên giang) này thì cũng có nhiều bác report rồi nên mình cũng không report lại,nhưng theo mình thì Thảo có skill tốt hơn 2 e hôm trc..nhưng ko dễ thương bằng e Trinh..lần tới mình sẽ kêu Ngân,e này nhìn teen và dễ xương lắm..
*Mình đính chính là lúc trả tiền cho 3some ở trên mình nói để ra ngoài tính hết luôn thì bị tính tipX2=2k và ticx2=0,5k tc = 2,5k.Mình nói ra ko phải thể hiện nhưng muốn nói nếu ae muốn đưa 800 cũng được nhưng nên đưa cho e nó trong room luôn,nếu ra ngoài cashier ghi ra bill rồi trả giá cũng kỳ..

• Like
Điểm cảm xúc: Lộc Cộc and danchoi80

ridotoji1989

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/16
Chủ đề
0
99
7
0 ₿
Tôi đi 3 lần thì cả 3 lần thu ngân thu tiền tick trước, vào room quất xong bo 800k hoặc 1 chai tùy lúc.
Nói chung cũng là tàu nhanh, các em cũng không thể hiện cảm xúc gì nhiều nên không thích lắm

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Cùng ý kiến. Có gì đó sai sai ở bài rp này. Thu tiền vé trước mới lên phòng mà ta ^^

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Bđiện thời gian gần đây hay đưa cá sấu mất cả hứng thú đổi gió qua đLực thôi

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Mình cũng không biết là phải thu tiền trước,lần thứ 2 khi ngồi chơi ở salon thấy có ô Tây vô cũng bị thu tiền trước,,2 lần thì lần nào mình ra mới trả tiền sau,,có thể vì khi mình đến cùng với bạn(nó quen với a chủ tên Châu ở đó)..

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Vì như bác trên có nói. Vô mua vé trước. Lên phòng gặp e nó deal giá rồi gửi luôn trong phòng. Kín đáo hơn ^^

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
hóng bài mới của Bác vói em Ngân.