Khác Melia Spa - Lần đầu gặp Gấu Nga

Lượt xem: 4,618

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Hồi xua đi Orchid cũng trên chục lần nhưng không lần nào được gặp. May mắn sao hôm nay lần đầu diện kiến. Cơ sở khá mới, chỗ để xe chật nha. Đến lễ tân hỏi thì báo còn bạn Nga và Hà đang rảnh, Hà mình cũng đã làm hồi xưa, với lại nghe danh Nga đã lâu, gần 1 năm đi bên kia không bao giờ book được nên chọn ngay. Được mời lên phòng vào đã thấy 1 bé xinh xinh dắt lên cầu thang, đi tới tận cửa phòng thấy em mời vào mình mới hỏi: Ủa em là Nga hả :))
Phòng nhỏ hơn bên Orchid nhưng mới, vòi hoa sen hư nên tắm vòi dưới phải ngồi như hồi còn nhỏ, nghe nói mai thay cái khác.
Nghe đồn này nọ nhiều nhưng trải nghiệm của mình là rất hài lòng nha. Bạn Nga làm đủ bài vuốt lướt, đủ skill, vui vẻ, năng lượng tích cực, chuyên nghiệp nhưng không dễ dãi nha, bạn làm nhiệt tình chứ không có lười hay qua loa nha.
Do là lần đầu nên mình biết phần lớn các ktv sẽ thận trọng nhưng sau phần HE bạn cưng như người yêu sắp xa nhau nên chắc chắn mình sẽ quay lại để trải nghiệm tiếp.

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Kkk mình có nhắc đến bác Lực nhưng mình nói là đọc trên diễn đàn nhưng không biết mặt cũng chưa từng nhắn tin, nhưng đọc bài thì có vẻ gu giống mình, thấy nhắc đến bác cái em nó cười cười chứ không nói gì thêm.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Có dính thì chắc cũng khó đến lượt bác ơi, mình vừa book xong lên phòng em nó báo là đã kín lịch luôn cả ngày nên mình đoán cũng như bên Orchid thôi, lượt khách cũ của em nó thôi chắc full lịch cả ngày :)).

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cười kiểu xã giao thôi. Chứ ko có ý thuốc bạn đâu nha kkk
Ẻm chỉ đợi ai mở miệng là a Lực chỉ book gặp e để có dịch vụ xa hơn, thì ẻm xách máy lên nt mắng vốn tôi cmnr kkkk

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Kkk nói chung trong lúc nói chuyện ẻm có kể chuyện các khách đòi những gì để cảnh cáo trước rồi, em nó nói luôn là khách thích tới Z qua mát xa mệt ấy, hình như cái này nó là bài dành cho khách lần đầu luôn ấy vì mấy lần trước mình đi chỗ cũ bạn nào cũng kể y chang nhau cái câu chuyện này ...

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Bữa giờ bận quá, trưa tranh thủ ol tý, thấy nó viết ngưa quá nên tag bác zo cho nó hiểu chuyện, mà nó ngu quá nên e im lun k thèm đôi co nó làm gì

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nắn gân chặn phủ đầu,để khách bỏ lối suy nghĩ đó thôi.
Ae sao mình ko biết. Chứ như mình mà lỡ như dc họ chiêu đãi món ngon,đồ lạ thì nên im lặng để giành.lần sau hưởng thụ tiếp,khi nào chán thì hẳn mật thư chia sẻ đồ dùng cho anh em thân cận.
Bô bô kể lễ trên mạng,làm ảnh hưởng cv người ta,chủ sinh nghi do book nhiều,đồng nghiệp coi ko tôn trọng,đồng dâm coi thường. Phải cái bánh đâu mà gián vs chuột hay kiến đều ăn dc kkk.

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
39
23
0 ₿
quá thích cách chơi của anh Lực =))

• Wow

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
300
199
Ho Chi Minh
0 ₿
nó lại quá là hợp ní, đỡ lo trẻ trâu vào phá quay clip các thứ nữa

• Like

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Dễ ẹt mà, lấy số Zalo cơ sở bok ngay và luôn là gặp…dạo này dễ gặp hơn xưa vì cơ sở vuốt lướt mọc lên như nấm ấy