Miền Trung ngọt ngào đầm ấm

Lượt xem: 2,646

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Hôm qua tò mò chỗ này xem như thế nào nên xin bác @Lục A Ka 1 chuyến đi tham quan chỗ mới xem thử thế nào

Về CSVC thì mình cho 9.5₫ vì ngoài việc k có bồn tắm ra thì mọi thứ đều quá tốt, và cũng do cách bài trí của phòng thật sự như mình mong muốn làm cho phòng mình vậy, quá ok luôn :D

Tơi nơi đưa code thì đưa mấy a lễ tân dẫn vào phòng chờ rộng ơi là rộng, tầm 2-3’ là được dẫn lên phòng r, lên tới phòng thì bé đã chờ sẵn mình trong đó, còn cởi đồ giúp mình để mình vào xông hơi :D xông được tầm 5-10’ thì mình đi ra tại phòng mới nên nóng quá trời nóng luôn, ngồi cho khô tí thì trong lúc đó ẻm lau khô lại giúp mình, vừa lau vừa dê mình :p

Tắm thì k có gì để nói nha mấy bác tại chưa có bồn nên có cái phòng nho nhỏ để tắm bằng vòi sen cũng ổn áp lắm chứ k đâu

Mas khỏe: ẻm nhỏ con mà lực thì quá trời, đủ bài, mà tại lúc đầu là ở đây chỉ tính làm khỏe nên mấy bài khỏe của mấy bé a e cứ yên tâm là k thất vọng đâu nha nhưng ẻm cứ dê cặp mông của mình hoài :(

Mass Thái: là ẻm nude 100% luôn mà v1 nhỏ nhưng bù lại đầu ti săn lắm nên cảm nhận rất rõ, đi lưỡi bao phê, xoáy sâu 2 cái lỗ tai r rên xong r đi xuống đi lưỡi ngược r dọn nhẹ WC cái. Xong r lật ngược mình lại, cũng đi Thái tiếp, đi lưỡi nhiệt tình hơn nữa, cứ ghé lỗ tai hoài luôn, mình thì tranh thủ v3 v4 của ẻm mà do v4 hơi khít nên thôi mình chỉ đi nhẹ vòng ngoài mà ẻm đã rên k kìm dc với ẻm luôn :p sau đó bắt đầu món chính, ẻm đá lưỡi nhẹ thằng e r cứ nuốt trọn k chịu buông, mình gần out thì ẻm HJ kết hợp lick ti, nói chuyện rất tình cảm luôn

SBD: mình có hỏi mà ẻm bảo chắc chắn a lần sau tới thì e mới cho số :(
Face: 7.5 nhìn k lớn lắm nhưng có nét dễ thương cực kì
V1: 6.5₫ vừa tay k phải bưởi nhưng mềm và đầu tí săn
V2: 7₫ ôm đã lắm
V3: 8₫ bóp cái nào là phê cái đó
V4: mình k chấm được chỉ nhận xét là ẻm cắt gọn gàng, nhiều nước, hơi khít thơm

Tic: bác @Lục A Ka cho vé :D
Tip: 5xx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.