Mới Đi Việt Hồng lần đầu

Lượt xem: 3,801

conchimnon

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
17
20
4
33
0 ₿
Tình hình là em cũng mới đi chỗ này....do forum ko vào được nên e chưa đọc được bài của bác...Vào một buổi cuối tuần chả biết làm gì..tiệ lấy code mấy bữa trước nên tranh thủ đi test thử. cảm nhận như sau

1. Chú bảo vệ khá dễ mến ..dắt xe vào nhiệt tình (sau e gửi tặng 10k tại chú ý giúp e mở cái cốp bị kẹt ^^ )
2. Locker dễ thương không đòi hỏi gì cả (nên e tip 20k)
3. Ko biết số nào nên nhờ locker chọn đại . Cảm nhận như sau
V1. chắc cũng size 90
V2. có ít lipid
V3 chắc
V4 thì hôm đó e bị xước tay nên hẻm có khám phá gì hết
Thoải mái khám phá các bác ạ ...(em đi BJ - tip 250k) .. .. Nhìn chung nữ ấy cũng dễ mến...matxa cũng có bài...mặt cũng ưa nhìn.

Phòng ốc thì e đi cái phòng đầu tiên kế phòng thường nên hơi ồn..nhưn được cái phòng xông hơi nó và phòng vệ sinh nó tách rời ra...nội thất thì cũ lắm rồi. hẻm có gì để kể....Nhìn chung tổng chi phí cũng quá được so với vài chỗ trước đây e đi

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
bữa ngồi quán nhậu được mấy vé mát xa chỗ này mà chưa đi thử, mình có đi ngang qua mấy lần nhìn vào thấy chỗ này hơi cũ cũ mà kế bên nó là cái Thiên Hòa mở nhạc ầm ầm chắc ồn dữ lắm :)

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Hờ bài này trước em viết mà @@.... cái cốp xe bị kẹt (con Dylan của em bị kẹt cái cốp xe mở ko được )

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
uhm, bài này đc BQT chuyển wa từ web cũ đó, tại lúc đó web này mới mở chưa tìm đc giải pháp chuyển toàn bộ cơ sở dữ liệu cũ wa bên này

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_man