Tân Phú Một buổi sáng không trọn vẹn

Lượt xem: 837

giahuy190696

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/3/22
Chủ đề
4
9
8
0 ₿
Chào anh em,

Chuyện là tuần qua phát hiện MS Harley mới, giá cả phải chăng nên tiện đường ghé thử vào một buổi sáng trời khá âm u.

Tôi xin đi thẳng vào vấn đề để tránh dài dòng, tự sự:

1) Bảng giá: giá khá rẻ so với mặt bằng chung các chỗ tôi đã đi. Tick và tip được ghi rõ ràng, minh bạch.
2) Nhân viên phục vụ: rất nhiệt tình và dễ chịu. Anh quản lý rất thân thiện và hướng dẫn khá kỹ lưỡng. Bạn phục vụ cũng niềm nở và dễ thương.
3) Nhân viên MS: tôi không tiện nói ra số các em vì một phần cũng thương cho hoàn cảnh và kế sinh nhai. Nhưng cũng có vài chuyện tôi không hài lòng. Ngắn gọn là tôi phải đổi người. Tôi đi vé 2 shot, nhưng bạn đầu tiên khi vào bồn chỉ tắm qua loa, ngồi nói chuyện nhưng thật sự cách nói chuyện không hợp gu tôi, bạn cũng chẳng chủ động và cuối cùng cũng không thư giãn trong bồn. Đỉnh điểm khiến cho màn đổi người diễn ra đó là câu hỏi "anh có mát xa không?". Trong đầu tôi thoáng nghĩ, vào đây không mát xa, chả lẽ tôi lại đi bơi. Cảm thấy không hợp nên tôi đành đổi người. Bạn thứ hai khá vui vẻ và gần gũi, cũng cứu vớt lại được phần nào cảm xúc của tôi trong ngày hôm đó.

Nhìn chung, Harley nếu kiểm soát tốt hơn chất lượng của KTV thì sẽ là một nơi đáng để lui tới. Chúc cơ sở sẽ thành công. Mong là những review này sẽ không làm tổn thương ai và tôi cũng mong cơ sở sẽ đón nhận và thay đổi.

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
bác cứ mạnh dạn chia sẽ , để bé còn thay đổi cách làm việc nữa bác

thanhnt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/12/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bác ơi cho số bé đầu tiên dc ko. Quốc khánh này tính dẫn bạn chi cốt đi bên nay cho tiện. Né né ra chớ lỡ dẫn nó đi khám phá lần đầu gặp thái độ kiểu này chết em