Gò Vấp Một buổi thỏa mãn cùng 22 Galaxy

Lượt xem: 629

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
Mình tích được 15 điểm trên camapro, tính đổi được 1 vòng quay may mắn nhưng thấy cơ sở đang giảm còn 299K :b :b , nên quyết định để dành, lấy code và book ngay vé onsen và chọn được số 22. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì mình được mời lên phòng . 10 phút sau em gai bước vào . Một bé da trắng, dáng cao cao, body xinh xinh đang chuẩn bị nước, Xông hơi được 5 phút thì mình ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ. ( bé rất nhẹ nhàng và chịu chuộng) :cuteonion7::cuteonion7:

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ.
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn . Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng :cuteonion41::cuteonion41:

Bé tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé .
V1 : nghe bé nói vừa làm lại.
V2 : ôm sướng
V3 : săn chắc
V4 : nước nôi đầy đủ
:cuteonion32::cuteonion32:
Thiệt hại: 8 xị (camapro)

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Skiller Love

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Hẹn gặp lại anh lần sau gặp được nhiều bé thú vị nhiệt tình