Bình Tân Một buổi tối đáng quên và lần đầu viết bài

Lượt xem: 1,205

Lamar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/22
Chủ đề
1
9
3
Bình Tân
0 ₿
Chào các bác,
Số là hôm nay trở trời trở gió nên em đánh hứng 1 phen ghé cơ sở Dubai Bình Tân trải nghiệm.
Sau các giai đoạn thì em pick ngay vé Onsen và nhờ anh em chọn hộ cho 1 bé lấy may.
Quả phòng xông ướt làm em lấy lại mọi sức lực nhằm chiến đấu cho vòng chung kết, màn sương trắng quả thật là tuyệt cho đến khi bước ra phòng thì em nó mở cửa và nói là ngộp quá, khói bay mù mịt.
Tuổi thanh xuân mơn mởn của em may mắn chỉ được 10% khi nhờ anh em chọn giúp nên em cucng đành chấp nhận :)))))
Mọi việc không có gì cho tới khi em nó gọi vào bồn để tắm cho. Và chuyện gì đến cũng đến, không ôm ấp tán gẫu, tắm qua loa và không có đặc trưng của onsen là giở kungfu thuỷ chiến, bồn không có nước ạ.
Mồ hôi của bé nhễ nhại đổ trên người em. Và xuyên suốt cuộc chiến là bầu không khí im lặng và qua loa.
Hic chắc do nay em khó ở nêncuxng khó tính khó nết theo.
Chúc các bác đêm tối vui vẻ, chứ em phải gỡ cục đau thương này.
Số em nó thì em xin phép ko công khai để em nó còn làm.
Hi vọng cơ sở chú ý. Cảm ơn các bác đã xem.

• Like
Điểm cảm xúc: choidem789 and Long Huỳnh

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Chia buồn cùng bạn. Chắc bạn cũng mới tham gia bộ môn này, nếu muốn bạn có thể ib, mình gợi ý vài chỗ + số ok cho đi .

• Like
Điểm cảm xúc: Lamar

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
là răng? là sụp hầm hay răng rứa??

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
bác nói số để cơ sở biết giải quyết, anh em cũng rõ hơn bác nè, tránh mập mờ không hay

• Like

Lamar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/22
Chủ đề
1
9
3
Bình Tân
0 ₿

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh rất sorry anh vì trường hợp gặp phải. Long nghĩ chắc có sự hiểu lầm gì ở đây vì v1 số chi tiết khá bất thường. Cho Long hỏi thăm, anh đi vào ngày nào và thời gian nào để Long check ngay lại thông tin sự việc và XỬ LÝ TRIỆT ĐỂ ạ. Long rất mong nhận được phản hồi từ anh và cùng anh xử lý triệt để vấn đề, vì lợi ích của anh em và vì 1 sân chơi Uy Tín - Chất Lượng đã được Quý Anh Em tin tưởng và ủng hộ trong suốt thời gian qua
Trân trọng

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Vào xác nhận để cs còn biết đường giải quyết. Chớ tui thấy cs này giường như rất ít hầm hố.

• Like

Lamar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/22
Chủ đề
1
9
3
Bình Tân
0 ₿
Mình đi tầm 23:00 ngày 15/10 bác ạ

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long nhận thông tin. Long sẽ xác minh lại và có câu trả lời với anh cùng hướng xử lý thảo đáng nhất. Rất cảm ơn anh đã cung cấp thông tin

• Like

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh đã có bài phản hồi trình bày về sự việc. Anh vui lòng xem qua theo link bên dưới. Thanks Anh