một buổi tối thoải mái vs em số 19

Lượt xem: 5,190

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
Đi cũng được tuần rồi mà bữa nay mới rảnh ngồi viết RP

Chuyện là tối hôm ấy có việc buồn bực trong người, sẵn đang cầm cái dt thế là vào Camapro coi thử xem có chỗ nào hay hay ko.
Thấy chụp hình P.A có vẻ đẹp với nghe các bác ca ngợi dữ quá nên đi thử xem thế nào.
Chạy tới nơi thấy cơ sở có vẻ đẹp, nhìn cũng lịch sự. Được ku bồi dẫn lên phòng nằm đợi em. Vào xông được 5p thì em bước chân vào, 1 cô bé trắng trẻo, dễ thương.
Xong các bài massage cơ bản thì em lật úp mình dậy rồi thư giãn. Em hỏi mình 1 câu: Anh muốn em làm cho anh như thế nào.
Nói thật khi nghe câu này mình hơi khớp tại nó dính tới một vài lần đi ms ko vui vẻ j lắm của mình.
Mà tính mình cũng thẳng, ko thích lòng vòng nên cũng nói rõ với em. Sau được chốt lại là em cho anh sung sướng, cia luôn. Không phải ai em cũng làm đâu, nhìn anh trắng trẻo, sạch sẽ nên em mới gợi ý anh á :rolleyes::rolleyes:
Chốt -> Quả thật sung sướng, kaka

Bác nào muốn cia thì nhớ trắng trẻo, sạch sẽ nha, ahihi :D:D

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Kèo này quả là ngon lành cành đào ahihi :D:D tkss for share

• Like
Điểm cảm xúc: hulk89

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Em điệp viên đầu tiên đã được phát hiện... kakakaka cái sung sướng làm nổi da gà là màn thả kiến thả sâu + đi luỡi bonus thêm cú chót ai mà chịu cho nổi;)

• Like
Điểm cảm xúc: hulk89

hunghamho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/16
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Mình chưa đi PA bảo giờ nên muốn tìm một em body đẹp v1 :) ngoan về hiền thì càng tốt..Ae giới thiệu giúp mình với

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Phải em 19 bấm tóc hok bác,nếu phải thì em đi rồi,thư giãn tốt nói chuyện dễ thương,bác rp chuẩn rồi ak ;)

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
em ít để ý mấy cái đó lắm chị. với em chỉ có tóc ngắn hoặc dài :)))))

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
tê tái rồi thêm bé CIA haha thế phải đi tắm trắng mới được đen quá