Cần Thơ Một chiều có lúa cùng bé 05

Lượt xem: 902

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
12
26
55
Can Tho
0 ₿
Mình biết đến Dubai cũng khá lâu và cũng đã trải nghiệm vài lần nhưng chưa có dịp review lại chuyến đi. Mình cũng muốn được chia sẽ những cảm nhận về một cơ sở tốt để đánh giá cùng anh em.

Nhân tiện hôm nay, sau bao ngày thức khuya dậy sớm để chốt xong với khách, thì hôm nay tình hình 1 buổi chiều lúa ting ting về. Cảm thấy cơ thể quá mệt mỏi cần được giải thoát những thứ còn tồn động lại thì mình quyết định ghé Dubai Cần Thơ lấy lại sức sống.

Mình đến cơ sở vẫn như mọi khu tầm giờ trưa, mấy anh em locker vẫn tiếp đãi một cách nhiệt tình như mọi khi. Hôm nay quyết định sẽ trải nghiệm thử bé 05 vì mình cũng đọc trên đây anh em khen bé cũng khá nhiều.

Ngồi phòng chờ 1 lúc thì anh locker cũng hú mình lên phòng sẵn tiện mình cũng gửi anh chút ít gọi là cafe. Vào xông khô tầm 5p thì bé vào, nhìn thấy bé xong cái thằng em mình nó biểu tình kêu xông khô nóng quá muốn đi tắm liền. Mình bước ra thì được bé lấy khăn lau cho và kêu mình ngồi xíu cho khô người rồi đi tắm (Nghe là biết em chu đáo rồi). Ngồi tâm sự loài chim biển với bé được 1 lúc thì mình cùng bé vào tắm. Bé tắm cho mình kèm thêm 1 chút gọi là kích thích giao lưu cho biết anh và biết cả thằng em :)))

Massage khỏe thì mình thấy bé làm rất oke vừa ý mình
Massage mệt thì thôi khỏi nói hé cặp bưởi bé nuru tới đâu thì phe không chịu được thằng em mình cứ đâm rồi chọt lên miết. Được tầm 10p trong tư thế 69 thì mình chịu không nổi nữa nên phải out trong sung sướng
Xong thì nằm trò chuyện cùng bé xíu thì mình và bé vào tắm lại
Đánh giá cá nhân của mình về cơ sở và bé 05
CSVC: 10đ (Điều này chắc anh em cũng đồng ý với mình)
V1: To tròn vừa tay
V2: Có tý lipit
V3: Chắc bé có tập gym hay sao to bóp đã
V4: Cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ
Thiệt hại: 1600 (tic = tip)
Dubai mãi đỉnh nhe anh em

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,725
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nàng Kim Dubai Cần Thơ mà. V3 chà bá kkk

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
445
420
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @BungBu366 đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .