Một đem buồn tại Emo

Lượt xem: 3,633

Thichmatxasg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/18
Chủ đề
1
3
4
40
0 ₿
Tham gia diễn đàn đã lâu, lâu lâu cũng góp chút bài viết cho góp phần cho diễn đàn chứ nằm vùng hoài cũng chán,
Mình có dịp vào HCM công tác tại chi nhanh ở HCM của cty.
Đây là lần thứ 2 đến với Emo Đặng Văn Ngữ. Sau cuộc họp mệt mỏi kết thúc gần 9h tối mình đã gọi điện hỏi Emo có trông không chạy qua, 1 giọng ngọt ngào đầu dây bên kia trả lời " Dạ con anh" . Hí hửng book grab chay qua ngay và luôn.
Lúc vừa vào thì thấy các em đi ra hình như lúc đó hết giờ giữ xe các em phải bỏ xe vô tiệm. Ngồi nhìn chẳng ai ưng hết , gu mình face xinh mặt hiền, vòng 1 ko quan trọng to hay nhỏ không quan trọng .mình thích eo thon và face xinh thôi. nhìn các em đi ra chẳng thấy ai ưng mắt, thôi chọn đại 1 em. Thế quái nào chọn đúng em lễ tân em bào em chỉ làm lễ tân chứ ko làm >.< thoi quê quá chọn ai cũng được.

random 1 em dại dắt vào phòng cuối cùng tầng trệt.
Xui tập 1 cái đèn xông hơi nó không hoạt động nên nghe mùi ẩm pha mốc :( thấy ko happy rồi.

Thôi thì vào tắm cái đã, tắm xong em ktv ko tế nhị tắt bớt cái quạt , má nó lạnh . Ức chế tập 2, thôi lên nằm đại. Lúc này mới nhìn rõ em ktv, mặt chắc cũng được 7/10. nhưng bụng đầy mỡ và cái đùi to tổ bố, không phải gu nên chán tập 3.

Giờ đến màn mong chờ, hi vọng gỡ lại cảm giác khó chịu lúc đầu. Nhưng ôi ko, em này chẳng biết làm gì ngoài tha dầu và vuốt, 1 động tác làm 5-10 lần 1 chỗ làm chai sạn luôn cảm xúc da ở đấy luôn,. Mỗi lần em làm là muốn đổi em làm qua vị trí khác nhanh nhanh chứ cứ chà hoài 1 chỗ da mình tê dại giống ăn bột ngọt vậy.
đến phần vuốt lướt tạo cảm xúc, càng thất vọng . cái kiểu làm trả bài cho có. Lúc đó mình mở mắt nhìn đôi mắt em kiếm chút cảm xúc. Nhưng ôi không em nhìn xa xăm 1 cách vô hồn, chán tập 4.

thấy em chẳng cảm xúc gì thôi thì mình tự tạo cảm xúc. tay chạm vào chân em. ôi cái chân voi..... chán tập 5, thôi thì chuyển qua vòng ba lép xệ. chán tiếp. Định chuyển lên vòng vòng 2 em né ra. thôi chẳng buồn nữa.

Kết thúc tắm đi về với 1 cảm giác chán không thể tả, với người đầy dầu.

1 đêm buồn tại Emo

Hết !!!

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Chia buồn nỗi đau như thiến của bác. Cũng may em nó không có mùi cơ thể và bị viêm nha chu, chứ em nó mà viêm nha chu nặng thì bác còn ám ảnh nữa.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Haaa. Hình như bồ tèo đi bé tên T. Có hình xăm ở cẳng chân . Y chang như con voi . Chán vl. Haaa. Đi hansu đi . Thoải mái

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
507
165
0 ₿
tôi đi matxa sợ nhất gặp mấy bé đùi bự, tướng tá lớn con. cảm giác như 1 người đàn ông phục vụ cho mình

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Hãy thử tưởng tượng một em bắp chân to hơn Roberto Carlos, lùn lùn, đen đen, răng hô miệng bị viêm, sún 1 ít, tay ra mồ hôi trộm trong một không gian tồi tàn đầy mùi ẩm mốc rêu phong của thời gian. Máy lạnh hư, chảy nước ti ta tí tách phải mở quạt, lâu lâu có tiếng o e của mũi Anophen vo ve bên tai. Cũng không gian này trong một ngày thúi hẻo gặp em bị sình bụng lâu lâu thả bom nhẹ (giang hồ gọi là đánh rắm), trên chiếc gi7uo7ng2 Spa khoét lỗ nhìn xuống và cảm nhận những âm thanh huyền ảo chắc chắn sẽ rất ấn tượng. Ai chà chà...

• Love
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Có phải bồ đi e tên Thanh không. Bắp chân to như chân voi

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Không, mình chưa có cơ hội trãi nghiệm kinh hoàng như các vị trên đã chia sẽ nên mình nghĩ nó thật là kinh hoàng. Cảm giác giống như bị tra tấn trong các seri phim Lưỡi cưa. Nó đau đớn, thôn thốn mà nếu không vượt qua được rất dễ bị Stress dẫn đến những bi hài kịch cho gia đình, xã hội. Nghĩ thấy thương cho chủ tus nên nếu có thể thì đi chùa 3 vàng để giải vong về oan gia chính chủ.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Khổ cho lão ấy lần thứ 2 đến với Emo và gặp đúng em to khõe ấy luôn, em ấy cũng nhận ra lão ấy nên tự nguyện lên phòng với lão. Cũng trong không gian cũ đầy kỷ niệm sau chuyến đi công tác thất bại (bị sếp la) thì tìm đến Emo hy vọng xua tan u ám nhưng rồi tất cả như miêu tả ở trên. Dù sao cũng cầu xin ơn trên cho lão ấy vượt qua cú sốc này...

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Đôi khi cũng đừng tin quá, cứ trãi nghiệm thực tế để có cái nhìn tổng quan đáng tin cậy. Dù sao thì bệnh viện chấn thương chỉnh hình cũng gần đó, từ phòng mát xa qua phòng hồi sức cũng nhanh. Chỉ sợ bị sang chấn tâm lý mỗi khi hồi tưởng lại lúc về già sợ chịu không nỗi, cao huyết áp và chết.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Có bác nào bị huyết áp. Lúc vuốt ra rồi chết queo luôn không

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
507
165
0 ₿
Khách tự xử mấy em đứng nhìn hả bác ? Vậy thì chán qá rồi. Tôi trc h luôn đi massage mệt dù nhức mỏi hay khoẻ mạnh, vì làm j thì cũng phải xuất ra mới khoẻ đc

Hhen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Đã làm j đâu mà sợ bác ,bển nhiều em mà chọn. nếu bỏ cái hình dáng thì tay em T lướt mướt, kỷ thuật cũng đủ làm cho tui bỏ hết hết mọi thứ!!

• Like
Điểm cảm xúc: masala12