Tân Phú Một đêm mất vui tại Harley

Lượt xem: 944

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mapdibui92

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
1
4
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình thường chỉ nằm vùng trên web, không report gì, có bé nào xin report thì mình viết vài câu trên *** *** cho các bé, nhưng chuyện tối qua làm mình rất thất vọng và bực mình nên không viết không được.

Thực tế là mình đã trải nghiệm cơ sở 1 lần rồi, lần đó đi vé 700k khuyến mãi còn 299k + tip 900k, trải nghiệm rất ổn nên tối qua sau đi công việc xong thì ghé cơ sở thư giản chút, mình nhắn trước 30p để đặt phòng và book số, vẫn là khuyến mãi 299k + mình chọn gói tip 1tr2 - 120p cho thư thả thời gian, lễ tân lẫn locker đều rất nhiệt tình, có 1 em trai khá dễ thương đem nước, trái cây + dẫn mình lên phòng và mọi chuyện bắt đầu.

Mình vào xong hơi 15p thì bé mới vào và ngồi trên giường dọc đt, mình bước ra nói "Hi em" thì bé nói được 3 chữ "em chào anh" + liếc lên nhìn mình được 1 lần rồi tiếp tục ngồi dọc đt với cái loa, không đưa được cho mình cái khăn, trong khi những cơ sở khác mình đi các bé đều chủ động đi lên lau người cho mình. Mình đứng tự lau mình xem bé làm gì, thì sau 5p dọc cái đt và cái loa thì bé quay lên hỏi mình "anh mới đi lần đâu hả?" ủa? mình đi lần đầu hay lần thứ n thì việc phục vụ KH là của các bé chứ có phải mình bỏ tiền mua dịch vụ mà vào để tự phục vụ đâu.

Tới khâu tắm, bé cầm cái bông tắm chà cho mình được 2 đường thì quăng bẹp 1 cái rồi kêu khó làm rồi tắm cho mình bằng tay không, tắm cực kỳ sơ sài, chỉ vuốt cho có chứ chả hề chà rửa gì cả, trong khi mình xông hơi xong thì người rất nhiều mồ hôi, đầu ướt nhẹp mà mình phải kêu "em gội đầu cho anh đi" thì bé mới làm. Tắm thì sơ sài nhưng gạ quan hệ thì rõ nhanh, vừa tắm vừa gạ mình quan hệ giá 1tr5/shot, mình nghĩ bụng phục vụ thế này giá 500k còn vứt chứ đừng nói 1tr5. Tắm xong thì kêu "anh ra lau người đi", để mình tự lấy khăn và tự lau luôn, lúc này là mình tụt hứng rồi nhưng tiếc 1tr5 nên ráng làm tiếp.

Bé kếu mình lên giường rồi hỏi "anh muốn buscu hay massage?" mình kêu "em bú cho anh đi" và mình ra lần 1 nhưng méo có cảm giác gì hết, bé chỉ bú và sục, không đi lưỡi hay vuốt ve gì cả, rồi chuyển sang massage nhưng chỉ nắn bóp khớp tay, đấm bóp không có miếng lực nào cả, theo kiểu làm cho có ấy, đến massage lưng và chườm đá nóng thì mình phải nói thì bé mới bảo mình nằm sấp xuống và chườm đá nóng ntn? là đặt đúng 4 viên đá lên lưng theo 1 đường thẳng và hết, để 4 viên đá nguội rồi lấy xuống là xong.

Đến lần thư giản thứ 2, thăng nhỏ của mình lần đầu rất dễ ra, nhưng lần sau nó hay bị xìu và khó ra, bé mới nói " anh kêu nó dậy đi" ủa đó là công việc của em mà, nếu mình phải tự làm thì mình bỏ 1tr5 vào đây làm gì, tới đâu là bực lắm rồi, không chịu được nữa, mình mới kêu "em tắm lại cho anh đi", trong khi lúc này mới được 1/2 thời gian (1 tiếng).

Tắm xong mình mặc quần áo về luôn, bé còn nói anh viết report cho em và lần sau book em nữa nha??? Mình đi thẳng xuống chỗ lấy xe thì bạn locker (bé gọi là anh Bá) hỏi mình bé làm ok không? mình nói thẳng là không, nói 1 tràng rồi mình phóng xe về thẳng.

Đi từ quận 10 qua Tân Phú mà ôm cục tức chạy về, quá thất vọng và bực mình

Vé 299tr +tip 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley and Luki123

hanybody

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/2/19
Chủ đề
4
36
20
30
TPHCM
0 ₿
chia buồn với bác, mình cũng mới bị yh vậy bên bigbang . đó giờ mình thấy đi cơ sở trong hệ thống dubai là ổn áp nhất

• Like
Điểm cảm xúc: mapdibui92

Chymnhoo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/20
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
Bé bro số mấy để ae tránh. Haha. Bữa nào trải nghiệm bé 12 mình vừa đi kìa

• Like
Điểm cảm xúc: mapdibui92

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley thành thật xin lỗi anh @mapdibui92 vì để xảy ra sự việc trên, Massage harley tiến hành trao đổi và chấn chỉnh KTV ngay ạ.
Để hiểu rõ hơn về sự việc trên, cũng như phản hồi đến anh @mapdibui92, Massage Harley xin phép anh có thể bổ sung thêm số KTV đã phục vụ anh ngày hôm đó ạ, nếu anh ngại anh có thể INBOX riêng cho em ạ
Rất mong nhận được phản hồi từ anh @mapdibui92 sớm ạ.

mapdibui92

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
1
4
3
Hồ Chí Minh
0 ₿

uhm chắc cứ cắm dùi ở quận 10 cho đỡ sụp hầm vậy

Trạng thái