Một đi không chở lại SUMEN Cần Thơ

Lượt xem: 7,447

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Trước giờ toàn đi style phương đông, hôm nay đổi gió qua SuMen tìm cảm giác mới, ai rè tụt hứng ngay từ lần đầu chào hỏi.
E theo tiếng hót của con đại bàng của e, vác súng đi hái cam, bưởi, đuổi bướm chơi. Cũng như thường lệ, vào quầy làm thủ tục mua vé, super vip giá vé 200k, thấy giá cả như z rất là OK nek, lên lầu đc a locker dẫn vào phòng, vừa đi vừa nói, a có yêu cầu ai k ạ?
Mh nói, a đi lần đầu, a chỉ thíc e nào da trắng, dáng cao xíu và đặc biệt vú bự nha e.
Locker nói, dạ ok a, e sẽ tìm cho a 1 e ưng ý nhất.
Ok, lúc này zui nek, cảm thấy hưng phấn nek, sung ùi nha...kk. bo lun 50k.
Đang sung như tên lửa, tự nhiên hạ cánh đột xuất, bước vào phòng, trời ơi, phòng ốc gì mà thấy gớm, quá tệ, cũng 1 phòng xông hơi, 1 bồn tắm, 1 cai cầu tiêu nhỏ xíu để đi tiểu, 1 chiếc gương... cơ sở vật chất rất kém, hạ tầng đã xuống cấp . Ưng ý nhất có lẽ là chiếc giường khá rộng và thoải mái, đc bố trí trong góc khuất, khá là ok. Thế ùi khoảng 5p 1 e bước vào. Thiên thần địa ngục đã đến, 1 cô gái thuộc dạng trung bình yếu, nói chung là xấu, cặp bưởi mh yêu cầu đâu ùi, tại sao lại là 2 trái quyết, quá thất vọng, đang định nhót ra về thì e ấy bảo.
Chào a, tiền tip của a là 500k nhé a, đc thì e làm ạ, bao gồm xông hơi chung, tắm chung và massa khiêu gợi ạ.
Ok cái này thì mh biết rồi, khỏi phải thông báo, nhưng hk hiểu sao e hk có cảm xúc các bác ạ, e quá lạc lõng, quá thất vọng, tôi tính kêu đổi người, nhưng tụt hết hứng, mặc quần áo ra về lun. Ra về mà lễ tân hk hoàn lại tiền vé, hỏi thì nói là, đã nhập vào máy hk hoàn lại tiền được nữa.
Kết thúc 1 giây phút tìm tòi mới lạ. Vé 200k, bo locker 50k, đổi lại k gì hết, lấy về sự uất ức.
Từ nay, nói đến Sumen là e xin bỏ chạy các bác ạ, mong các bác cảnh giác.

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle and danchoi80

MA LAM

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
2/7/17
Chủ đề
3
6
7
41
0 ₿
chà ... tốn dzữ trời. 250 mà chả được gì. Khổ thân ae làm chuột bạch quá. Chia buồn cùng bác.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chia buồn cùng bác. Mà nếu lỡ vậy thì đổi thử 3 lần xem ntn rồi về luôn thể kekeke

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
nghe bác kể mà cảm giác của tui cũng ùa về "hut hẫng ....bí bách " ..thông cảm :)
p/s trải qua vài ba lần ùi ....há há

duongtamthieugia

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/17
Chủ đề
0
14
2
34
0 ₿
GHét cái kiểu chưa gì báo giá tip, làm như có giá lắm vậy, dẹp tiệm cho rồi. Ở SG đại nam chưa tip 500k chứ đừng nói cần thơ