Một tối khá thoải mái cùng P.A Relax

Lượt xem: 8,040

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Hôm nay, mình làm show cả ngày, người mệt mỏi và uể oải.
Quyết định sử dụng code của Như Quỳnh.

Đến P.A cũng 9g30, thấy xe quá đông nên sợ rằng hết phòng và chạy xe qua luôn. Rồi nghĩ trong đầu, đằng nào cũng đã đến, thôi quay lại ghé luôn. Và y như rằng, hết phòng thật, phải ngồi chờ gần 30 phút. P.A làm ăn thật tốt :)

Sau đó, đến lúc chọn số, số 2 về quê, số 8 kẹt 40 phút nữa,... Vậy còn số nào?... Dạ, còn số "..." anh (xin lỗi, bé không thích post số lên mạng, nên mình sẽ không ghi nhé). Tuy nhiên, đây là số không có trong DS hot mà các bác trên diễn đàn cung cấp (đặc biệt là các số của bác "chân dài" cho).

Massage khỏe: Rất OK, làm đầy đủ và khá nhiều so với tất cả những lần tớ từng massage trước đây, kéo dài hơn 60 phút. Nói chuyện nhỏ nhẹ dễ thương, người nhỏ nhắn.
Thư giản: Vì mình không "mạnh" cho lắm nên báo bé làm từ từ thôi. HJ 10%, BJ 90%, đưa lưỡi rất ok, cho "bú bình", nhưng không cho "cháo lưỡi" (món mình thích nhất thì hông được :( ), em rên nghe rất thật, dù mình không làm gì cả :p. V1, đẹp, vừa tay. Các V khác mình không thích cho lắm nên không khám phá.

Tổng thiệt hại: tick + tips + locker + giữ xe = 200 + 400 + 50 + 20 = 670k (Tổng này hơi chát so với 1 số chổ mình từng đi và chất lượng chấp nhận được).

Bác giữ xe nhiệt tình và vui vẻ, còn bác lễ tân kiêm locker thì mình hông thích cho lắm, vì dẫn lên phòng và đứng phía trong phòng 1 lúc, mình tip 50k xong mới ra (mặc dù bác cũng chưa làm gì cho mình:( )

P/s:
Theo thông tin ghi nhận (chưa được xác thực 100% :p ) thì các loại VIP khác nhau như sau:
- VIP thường: HJ nhiều hơn BJ, thời gian 70 phút
- VIP Nhật: BJ nhiều, và 90 phút.
- VIP Thái: BJ, có cởi áo ngực, và 120 phút.

Anh em xem cái này chính xác không, xác thực giúp nhé. Vì mình chỉ đi VIP Nhật và trao đổi với em KTV mà suy đoán thôi hà :p

Còn 1 điều nữa, hỏi bác "Như Quỳnh" là ai, thì hổng bạn nào biết ai là Như Quỳnh hết. Bác Như Quỳnh đúng là khéo ẩn danh, hoặc cũng có thể mình chưa đủ "độ VIP" để biết :p

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
À, có 3 chổ chưa thoải mái:
1. Là cánh cửa xông hơi kéo hoài không khít, cứ bung ra.
2. Phòng thực tế của vẻ nhỏ hơn trong hình giới thiệu. Hỏi ra mới biết, đây là phòng VIP thường, phòng VIP Nhật đang bận. Vậy mà locker cứ dẫn lên phòng không thèm nói tiếng nào. Khi mình hỏi phòng sao hơi nhỏ so với hình thì bác locker chỉ cười trừ. (Nhớ không lầm thì vụ dẫn không đúng phòng mà không hề báo cho KH biết đã từng có bác trong diễn đàn góp ý rồi thì phải).
3. Nước tắm chưa được ấm cho lắm, không lạnh, nhưng giống như nước nguội vậy.

Sửa lần cuối:

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
mừng bác ngon trym, bác ib mình số mà bác đi đi, vài bữa chắc dốc túi đi trải nghiệm thử xem sao :D

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Dạo này bên pa làm ăn tốt quá, bác inbox mình số em ktv đê

• Like

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Hôm tui đi svip thái ở đây bảo là a chạy từ gv lên đây thì e nó bảo là chắc a đọc trên mạng phải ko. Mấy e nó biết rồi còn giấu làm ji

• Like

niemtinchocatbui

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/4/16
Chủ đề
0
15
8
54
0 ₿
Mấy e làm massage thôi, đi thấy e nào good thì share a e, mấy ông làm như con nhà lành vậy cố giữ số để xài riêng. Haiiizzza sợ mấy ông thiệt

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Mình chỉ hỏi, em biết Như Quỳnh là ai hông này? Mà em nó chẳng biết :v
Nhưng em nó biết congdongmassage :p
Em bảo mấy bài RP trên đó cũng hên xui, đôi khi là PR

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Tui toàn được mấy bác share trên đây không chứ đâu.
Nhưng mà tùy em bác ơi, em nào không thích thì mình nên tôn trọng. Ăn chơi cũng có quy tắc của nó chứ! :D

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Mừng bác ngon trym :D