Ms khỏe + chữa trị vđ sinh lý nam giá 1 củ

Lượt xem: 4,209

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Nay gần nhà có tiệm massage mới trong hẽm, canh me trưa vắng tấp vô, thấy 3 bé xinh xinh mà mấy ẻm ko nhận masage body mặc dù cái bảng chềnh ềnh là massage body 200k?! Quê quá t book Mai Hà (ko biết có ae nào book em này chưa)
Ẻm u 50 nha, nói trước để ae tưởng non tơ mà xin in4. Book grab đến chung cư Cửu Long Võ Văn Kiệt Q5, lên lầu 2 vô nhà. Mở cửa là 1 em 46t, nhỏ con vừa ôm, áo ngắn tay và quần ngắn, mặt vẫn xinh nhưng đã có nếp nhăn.

Đc dẫn vô căn phòng chừng hơn 20m² ngồi ghế ngâm chân trong khi ẻm trốn đi đâu ko bít, ngâm chân xong lên giường nằm xấp (vẫn mặc quần đùi của mình nha, ae nào thích nude thì chắc nên ko mặc gì bên trong chiếc quần dài), ẻm ms khỏe đúng là khỏe và ẻm dùng lực rất nhìu chứ ko như các cơ sở ms khỏe khác, dùng cả chỏ, gối, cẳng tay cẳng chân (làm nhiệt tình tâm huyết nha). Vừa ngâm chân và ms luôn là hết 2.5h, nửa tiếng còn lại là ẻm tuột quần mày ra kéo cho ku mày dài thêm (ẻm cho là nó sẽ dài với cách kéo ku của ẻm), ẻm nhấn huyệt dưới rốn đến tận gốc ku rồi nhấn huyệt gần hậu môn (đau do ẻm có móng tay). Rồi là vuốt ku sục ku, trong lúc làm phần ku ẻm ngồi phía dưới háng mày, gác 2 chân mày lên đùi ẻm nên mày chỉ sờ đc 2 chân chứ ko làm gì đc hơn.
Kết thúc mày muốn bắn thì ẻm cho bắn không thì giữ lại mang về muốn bắn ai bắn.
Hết 3 tiếng giá 1 củ. Đi cho biết chứ ko ham vì trình độ kích thích của ẻm ko cao, còn 2 tiếng rưởi làm ms khỏe mà giá đó thì hơi nhìu. Ae xem mà thích thì ib mình cho in4, chủ yếu ẻm ms giúp các vđ rôus loạn cương, xts... chứ tìm cảm giác như ms vuốt lướt thì ở đây ko có.

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
34
0 ₿
Bác kể tui mắc cười quá trời đất, mà thôi cũng là trải nghiệm bác ơi kkk có kinh nghiệm kể lại anh em

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
33
0 ₿
bên Queen Spa dưỡng sinh đông y cũng có gói massage Thận thắt lưng, chỉ có 99k / 60p thôi , mà chỉ nằm sấp ko có ngửa

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhớ trước bên Tân Phú hay Tân Bình gì cũng có 1 chị 5x nhận làm massage trị liệu như vậy nè... Chỗ làm là tòa nhà phòng trọ, chị ấy thuê một phòng >>>> vô cũng massage khỏe body nhẹ nhẹ xong tập trung vuốt vs nhấn huyệt quanh cu em... Rồi vuốt trụ này nọ, muốn ra thì chi ra ko thì chị ấy kiềm lại... 500k 60p trọn gói thì phải....

Nói chung thấy cũng bình thường, skill vuốt lướt đi mấy em quen quen em hay đi vuốt còn phê hơn, muốn ra sớm hay chậm cứ dặn mấy ẻm.. Đi thử lần cho biết chứ ko quay lại ^^

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: truongvokyxxx and THOR MASSAGE