Ms Thái hưng thịnh - u20 lạc nhịp

Lượt xem: 4,543

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Thấy các bác rp HT ngó có vẻ đc, xách trym lên và đi.
Oánh giá:
Csvc 7
Ktv: teen, mình dây, trắng trẻo dễ thương, có học thức (cái này mình éo biết, thấy em đeo kính cận mình đoán thế ;)) )
(V1: tuyệt đẹp 7,5, V2: 7, V3: 6.5, V4 k rõ vì k cho check, chỉ sờ đc cọng lông)
Phần ms:
Ms khoẻ: đấm xoẹt xoẹt k có bài bản gì- thấy còn mệt hơn trước khi ms
Ms : mang tiếng ms thái cơ mà mình thấy nản cực độ. Dùng v1 quẹt mấy cái trước sau, bánh mì kẹp xúc xích đc vài cái. Hỏi e ở đây k có bj à- e bảo: anh yêu cầu e mới làm. Haizz.
Tưởng bj thế nào, mình đếm đc đúng 20 cái lên xuống 2 lượt. Lick ty 2 lượt. Bảo BB đc k - em bảo k được.
Mình nghĩ bụng " đm làm thái cái kiểu gì như làm hj ở mấy tiệm giẻ rách thế này"
Mình phải vận dụng óc tưởng tưởng để cho ra nhanh nhất có thể để mà về vì chán quá.
Chưa hết, sau khi xog em hếch mặt về phía bồn bảo "a tắm đi". Mình vào tắm và chờ em nhưng em éo để ý và còn nói "sao anh chưa tắm đi". Đến đoạn này nói thật đm cay.
Mong cơ sở và ktv cải thiện nhiều hơn nữa.
May mà mình k thuộc dạng khó tính và có bực thì mình cũng k thể hiện ra ngoài.
Chi phí :
Tic 350k có app
Tip 400
Locker 20
Giữ xe 10
Tổng 780k mua 1 buổi ức chế.

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

Duybe Heineken

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/16
Chủ đề
2
16
10
30
0 ₿
Chia buồn vs chế nha.nhỏ đeo kính này minh đi r là 06 nha chế(bữa mình đi vip ak) nhỏ này nhìn non nớt quá mak y như mới vào nghề con yếu lắm.đề nghị cơ sở làm việc tư tưởng lại e nó để phục vụ ae tốt hơn

acruzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/12/17
Chủ đề
0
9
2
37
0 ₿
Đi Thái có thể đổi KTV khi không hài lòng mà.

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Nghe nói là làm hơn 1 năm rồi. M hỏi sao khác chỗ khác vậy. E nó bảo "khác chỗ nào anh? Làm thái là vậy đó". E nó nghĩ m mới đi ms lần đầu hay sao ấy

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
chia buồn cùng bác, nhiều em tưởng mặt xinh là lấy dc tiền rồi ấy, làm việc như kủ kẹc nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Cuchuoi.muoi

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Chỗ này mấy lần ngang qua định ghé. Mà kiểu này thì tạm thời mũi né. Chờ xem cs có cải thiện gì ko. Giờ ks nhiều chỗ làm ok lắm fải chịu khó đầu tư coi trọng khách hàng mới được

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Chắc là tuỳ ktv thôi bác

BeU

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/16
Chủ đề
1
70
6
36
0 ₿
chia buồn với bác. Đi Vip mà vậy thì oải chè. bua cũng tính ghe qua đây thử mà cũng lưỡng lự vụ ser quá

• Like
Điểm cảm xúc: Cuchuoi.muoi

pqa87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Chiều nay mình mới đi Hưng Thịnh về đây! Đi random mà thấy em mắt kiếng bước vào là thấy "thôi chết mẹ rồi", nhưng vẫn kiên quyết không đổi vì biết đâu người ta chê mà mình lại tìm ra cái hay thì sao

Công nhận v1 đẹp tuyệt trần, mình nhìn mà chỉ muốn nâng niu xoa xoa nhẹ nhàng thôi vì sợ mạnh bạo quá lại hư hết cả một tuyệt tác của tự nhiên, thế mà mới để lên rờ vào em phang thẳng câu "bóp thôi nha anh, đừng se", ha ha ha

Vừa làm xong Thái mới chuẩn bị màn mệt thì mình lịch sự ngồi dậy vỗ vai em kêu thôi em ra gọi bé khác vào đây giúp anh! Bé nó nhìn mình ngơ ngác kiểu không hiểu gì cả! Mình cũng nhẹ nhàng nói tiếp, không có gì đâu đừng lo, chỉ là anh với em không có duyên trong cái chuyện này thôi! Xong cũng đưa em ấy nữa phần tiền tip và ko quên cám ơn em.

Sau bé khác vào có nói chuyện với mình thì mới biết là em 06 còn nhỏ, gặp ngay mình thì ốm, vào phòng thì mình có thói quen hút vape, nên em ấy tưởng mình đập đá :confused::confused::confused::confused:, nên làm cho mình mà với tinh thần sợ sệt....

Mong các bác có vô tình gặp em nó thì nhắm mà chịu được thì chịu, không thì chả thà đổi ngay từ đầu, đỡ mất thời gian của các bác và của em nó luôn, chứ như em thì thật là cũng hơi mất thời gian tí! Nhưng phải công nhận v1 em ấy đẹp thật, v1 của con gái 19 20 tuổi căng tràn sức sống thật các bác ợ :p:p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: chokuni

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
617
331
Massage miền Nam
0 ₿
Kaka đi gần hết đường mới đổi luôn, hay vậy ta.

• Like
Điểm cảm xúc: Kimochi458

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿