Tân Phú Mùng 5 tết với bé 86

Lượt xem: 467

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
Tối mùng 4 tết rảnh rỗi uống Cafe bên vườn lài thì thấy đối diện thấp thoáng Massagae Phượng Hoàng thấy quen quen chiều này mới thấy ngại gì mà k qua luôn. Tính tiền 1h30 ghé massage ( cứ như đi ăn trộm ấy quán nước quen kế bên chủ mà nó thấy nó lại bô bô cái mồm là lũ bạn biết chắc nhục chết ).

Bước vào thì có bạn lễ tân ra chào đưa mình vào phòng chờ bạn vui vẻ và tư vấn nhiệt tình +10đ NHƯNG xui k có bạn nào hợp gu mình cho lắm mình chọn được 1 bé ( về xem lại hình như là bé 68 ) nhưng mai mới có ca đau buồn hẹn mai ghé tiện xin zalo luôn có gì book trước . Đúng giờ lại lên nhắn tin liền xui đợt 2 bé nghỉ --> ra làm vài ván bài xả xui mới đc. Chiều lại alo cơ sở xem còn bé nào k thì có 86 làm thôi đi luôn chứ bài thua đau đớn k lẽ quá tam ba bận và thế là CHỐT. Tầm 5h ghé cơ sở và lên phòng.

Phòng cũng vừa đủ có giường tròn nằm lê bò lết thoải cmn mái và xông hơi thôi ( Góp ý cơ sở 1 tí phòng xông hơi thì lên mở cửa khi nào khách vào hãy đóng cửa k sử dụng mà đóng thì nó hơi có mùi )

Xông cho đã cái nư vừa đi ra thì bé vào. Xinh đẹp, dễ thương, giọng ngọt ngào, V1 to, V2 Đẹp, V3 khủng là những thứ bé có dư điểm 10 cho chất lượng. Mình và bé ngồi tâm sự 1 tí. Mình kéo bé ngồi lên đùi mình để dễ nói chuyện và tiện tay thưởng thức cặp núi đôi của bé tiện thể dở trò thú tính luôn KK . Đc 1 lúc thì cả 2 vô bồn khúc này thì chỗ nào cũng giống nhau thôi nên Next.

Phần khỏe bé làm ổn không nói là xuất sắc đc vì bé kêu bé mới làm có 1 tuần -> tới phần thái 15/10đ k nói nhiều nó xứng đáng là siêu phầm mà anh em k nên cũng k đc bỏ qua.

Phần mệt : phần này khó nói vì những gì bé làm quá quá xuất sắc nhưng vì lý do nào đó mà súng mình kẹt đạn k bắn đc dù bé rất cố gắng và nhiệt tình khi có thông báo hết giờ mà mình chưa ra nhìn bé có vẻ hơi buồn làm mình thấy hơi tội nhưng nhìn bé dễ thương lúc đó lắm.

Thiệt hại : Tick + Tip = 900k . Lúc nói chuyện mới biết 68 là bạn bé .... AE hiểu ý tôi mà đúng k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
V1 ở giữa cam và bưởi là to rồi bác. Quan trọng là thái độ nhiệt tình và dễ thương.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.