Khác Mùng tám mở bát từ Chợ Lớn đến Cù Lao

Lượt xem: 6,168

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Thật tình khi bắt đầu viết bài này mình cũng không biết nên để trong box nào vì bài nhằm chia sẻ mạch cảm xúc khi mình vẫn còn đang lâng lâng sau chầu Kara tay vịn tối hôm qua với các chiến hữu tại Q6. Anh em mài đít từ 8g00 tối đến 1g00 sáng hết 60 lon, 1 dĩa sụn gà rang muối, 2 dĩa trái cây VIP, 2 chả giò hải sản, 1 khô mực, nước suối, bla la bla cũng hết tầm 7 chai. Các bé ban đầu còn nhẹ nhàng yểu điệu thục nữ, bia lên nhạc nổi đèn tắt là Oh Oh la la đường cong em đấy mà, tha hồ hái trái cây hoa quả :ami-(10): Newbie như mình cũng chỉ có thể chia sẻ đến thế kkk.

Vào vấn đề chính hôm nay nhận được mật báo Balance Spa trên Cù Lao mới khai trương, sẵn tiện trong người đang uể oải nên trưa 12g00 phi thẳng đến luôn. Cơ sở vật chất tốt, trang trí nhẹ nhàng, tông màu nâu chủ đạo. Phòng to tầm 2-3 giường ngăn ra bằng rèm, phòng tắm nằm ngay trong phòng nên cũng tiện. KTV hiện có 4 bé. Vẫn là style tà tữa vuốt lướt thịnh hành nhưng mình khá hài lòng vì KTV mới được tuyển từ Spa khỏe nên kỹ thuật nhấn huyệt lưng, đầu, vai, gáy rất tốt, điểm trừ là vuốt lướt còn chưa mượt lắm do chuyển hệ nên các bé còn chưa quen. Tic 300k cho 60 phút, tip theo sự hài lòng.

Chúc anh em Mùng 9 phát tài, Mùng 10 vàng vô đầy túi nhé!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
khai xuân ở mức ổn bạn nhỉ :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Bill kara 7 củ là 4 - 5 tay hả bác. Tip 1 củ luôn ha.

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
39
23
0 ₿
Rus mãi đỉnh, nhưng dạo này em cũng hạn chế gặp Rus, vì sợ k dứt được, để quên được em nó phải gặp em Mi & nhiều em khác nữa kkk

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Lực phạm