Khác Mượt mà cùng bé Phương Hasu

Lượt xem: 6,598

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
Ngày nắng tràn về như bao ngày gần đây, khi mà cơn nắng đã lên cực độ thì nắng cực là điều dĩ nhiên, tôi vẫn như 1 anh chàng ngây thơ thả mình đến với Hasu spa chọn lấy một em ngẫu nhiên vì tin rằng duyên tiền định,

Mở đầu bằng việc ngồi nhâm nhi trà nóng dưới cái camera spa tôi gãi cu nhẹ nhàng kích thích vì biết em gái xinh tươi ở lễ tân cũng đang nhìn cam

Rồi một bé mặt mịn xinh tươi ra dẫn tôi lên phòng, bé tên Phương dáng thon mặt thẫm mỹ nhìn rất kích thích, tôi xông hơi mà nhìn em qua tấm kính cu dựng hồi nào k hay...

Em đi bài khoẻ cực kỳ tốt, đặc biệt là xen kẽ chà lồn vào lưng, ngón tay bé xen kẽ các ngóc ngách, thỉnh thoảng vuốt tới nách bé chọt nách cho a e tỉnh cơn sục,

bé làm khoẻ thì không có gì bàn, chủ yếu là phần vuốt lướt bé học hỏi theo Hân theo Tú mà vuốt, nhưng Hân và Tú nó vuốt ở 1 tầm khác, tuy nhiên lại có 1 điểm hay là khi nằm up a e cứ nhấc mông lên là bé chọt tay vào háng, nhấc lên chọt háng, nhấc lên chọt háng, cứ thế nhấc sai nhịp trầy cu ráng chịu…

Đến khi nằm ngửa ra, thì con cu đã được kích thích cực độ chỉa lên trời, tôi và em 2 đôi mắt ngại ngùng nhìn nhau, tôi nghĩ thầm nhìn em tôi nứng nhưng k dám hỏi vì thừa biết em nghĩ tôi cũng như bao thằng lồn kia, và có thể nghĩ tôi cũng như thằng @thehuy93 chuyên gia chèo sục, kiếp nạn của các em gái spa,...

Trong khi đang nằm ngửa... tôi chọc mồm vào bú, chọc tay vào móc, sẳn review cho a em về cặp dzú độ cực cứng, đảm bảo a e bóp sượng tay, nhưng bù lại day đầu ti thì cũng thích, tóm lại v1 to bự dị cứng, thô, v2 thon, v3 nhỏ da sạm, v4 lông rậm tevez, lọt khe... thế rồi

Quay lại chuyện massage cu, vì quá thích tôi khẽ rên UI CHU CHOA, BỚ LÀNG NƯỚC ƠI, đồng thời nhẹ nhàng kéo đầu pé sát đầu cu,

bé hưởng ứng nhẹ nhàng bé hỏi anh ngậm không, tôi giật mình cảm tạ service quá tốt, em báo giá 1tr5, tôi nứng quá nhưng mặc cả 800, em giải thích 800 bèo quá, sục đã 500 rồi, tôi nói nhẹ em sục cho a 2trăm rưỡi, em nói không không ráng chút 1tr2 em bú cho … và rồi cứ thế

cứ thế... tôi với em 10 phút trôi qua tôi với em chưa chốt giá, alo lễ tân làm thêm 70 phút chốt giá cho xong, xen kẽ những deal chốt giá quyết liệt là tiếng đục tường của ngôi nhà hoa hồng bên cạnh

tôi và em vừa sục vừa mặc cả trong tỉnh thức,
tôi ra trong sung sướng... tip 80, đyme nói năng đau đầu vãi cặc

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
èo bác này tên giống mình dữ, chào đồng dâm nhưng ngôn ngữ bác xôi thịt hơn mình nhiều =))

• Like
Điểm cảm xúc: firstlove
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.