Q.10 Mượt mà cùng bé Tiên Hasu loli ngực khủng

Lượt xem: 1,493

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
Trưa nắng cực hôm nay đã làm tôi nứng cực độ và quyết chọn lấy 1 spa mà vuốt ve cảm xúc, suy nghĩ thì chính là Hasu, nơi đánh thức đầy các giác quan bí hiểm của tôi,

Bước vào vừa cởi giầy đã thấy bé lễ tân xinh xắn cúi người đưa dép cho tôi, hở thấy bộ ngực tròn đẹp xinh tươi mượt mà, tôi thì phút chốc cu cứng vẫn như thói quan ngắm em gái nhìn cam, tôi gãi cu

Và rồi cô bé hôm nay tôi gặp lần đầu chính là bé Tiên hasu, nhìn bé trên hình đã thấy nét dâm ngầm nhưng không biết bên ngoài ra sao. Rồi em dẫn tôi lên cầu thang với bước đi chậm rãi đánh mông đều qua 2 bên, bé loli ốm ốm

Vào phòng bé nhẹ nhàng vui vẻ tình cảm và rất đáng yêu anh em ạ, bé sà vào lòng tôi như những cặp đôi lâu ngày gặp lại,

Rồi tôi vào xông, từ trong nhìn ra ngoài ngắm bé mà thích thú, rồi tôi tắm bé cũng vào tắm giúp tôi cọ lưng rửa chym,

Vào bài chính tôi nằm úp cảm nhận cách bé đi bài khoẻ, rất có lực lại yêu chiều say đắm, và rồi bé tình cảm khẽ chạm lấy con chym non và vuốt ve.

Cái cảm giác mà các bác nằm up mà bé luồn tay vào dưới ngực kéo thẳng xuống xoa cu, xoáy múa quạt đôi bàn tay đầy kỹ năng

Rồi bé làm lưng làm vai làm đầu, đoạn làm đầu là bé úp cái mu vào đầu bác, mông nhỉnh lên tuyệt vời,

Kế đến bé lên giường ngồi giữa 2 chân tôi, mở rộng 2 bắp đùi và khép lại 2 bàn chân, tự khắc mông bác nhỉnh lên trời thật cao, thì trời ơi tuyệt kỹ sóc ngược, kéo da che đầu cu, rồi kéo ngược ve đầu cu mà xoáy,

Tôi đảm bảo các bác bé là fan naruto khi mà kết ấn hoả độn chắp đôi 2 bàn tay và luồn vào giữa 2 chân tôi mà xoáy, bé cũng không quên để lại ngón cái chèn vào giữa cái lỗ đít đáng thương của tôi. Bé trường cả ngực, ngồi cả mu vào lưng phê lắm phê lắm,

Đến đoạn nằm ngửa, tôi quyết định phải tranh thủ khám phá bé, vì biết dâm cỡ này thì out sớm thôi, thì với body loli eo ốm nhỏ con và chiều cao 1m5, tôi đã hét lên CHU CHOA MẠ ƠI, DZÚ CHÀ BÁ , tôi bú lấy bú để, vì quá thích cặp dzú này các bác ạ, đang bú say sưa, thì đôi bàn tay này vẫn không quên thám hiểm nơi hang động tối tăm ấy, ẩm ướt, nhiều lông và mép gọn gàng ,

Tôi và em say sưa trong cơn mê và nếu như tôi k phải thằng chạy grab còn em k phải gái spa có lẽ chúng ta đã rất tuyệt vời rồi em nhỉ

Và tôi, bao nhiêu tình yêu trong tôi rực cháy nhưng đột nhiên nghe em nói em có bạn trai rồi, thì TRỜI ƠI, tôi đang được thưởng thức món phép hoả độn thì nay phải vận dụng thể thuật vật lý mà bú móc banh chành, em càng rên, tôi càng hăn máu,

rồi tôi ra trong sung sướng, nghe nói em lại có tour tiếp theo, tội nghiệp thằng người yêu

xuống quầy tip=2tic để em nhớ mãi tôi hôm nay,

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and cậu cả

cậu cả

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
18
7
0 ₿
công nhận là dú chà bá thiệt á bữa được bé cho ăn bưởi mà xém quên lối về luôn

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
Mấy ông đi spa mà sao ser giống massage thế lày :8onion38: Thiết nghĩ mốt chắc spa có Nuru, Onsen , Duru luôn quá

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
thử đi bác, nhân tiện thử lại pé Phương độ loa đi, coi thử cũng là dzú bự như nhau nhưng bên real bên fake

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Nguyenminhhai05

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
24
7
0 ₿
Nghe cũng đã đó mà có thiệt k mậy, hay lại giống thằng này

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
mày cứ đi kiểm chứng, dzú k to, bài k đúng vào đây t xoá bài, ăn block

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
cảm nhận đi, rất đáng tiền k phải tự nhiên mà 3 tic, t dám cá bọn m đi tất cả cơ sở vuốt lướt tìm dc cặp dzú trên body loli như bé Tiên hasu này

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Max 69 and Súng máy

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Bạn nói rất đúng, đã trải nghiệm và xác nhận là "giống thằng này", lùa thôi.