My spa TTT sau vài vòng test

Lượt xem: 6,979

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Chào các đồng đạo, nay sau khi đã thử test tay nghề của tất cả các bé bên My thì mình chia sẻ đôi chút nhé. Một số đồng đạo có nhu cầu dọn cỏ thật thì dùng dv dọn cỏ không nói, nhưng ai mà giống minh-rà đài xem bé nào chịu cho khách nude 100% khi massage mà phải dùng pp dọn cỏ thì thôi đi vì mình sẽ giúp các cậu biết kết quả mà bớt đau. Vì toàn bộ các bé đều tay nghề sàng sàng như nhau, nhan sắc ko phải tuyệt gì nhưng chỉ trên 20 và ko ai thừa cân thậm chí vài bạn như cọng dây, chuyện dọn cỏ đã biết làm tức là ko sợ súng nước nên bỏ qua vụ wax cỏ được rồi á (đau lắm chứ bộ), triệt lông dễ chịu hơn. Về masage thì đây là massage khỏe nên đến làm cũng đừng yêu cầu quá đáng gây khó xử cho đôi bên, nhưng dù nội quy ms khỏe hay nội quy gì đi nữa cũng có thể né chút chút. Toàn bộ các bé sẽ massage luôn cả mông và đùi trong sát bẹn luôn (anh nào dái to thì sướng r nha-mà tao nghi chắc ko có). Tạm chia ra 4 cấp độ như sau:
1.Ms khỏe bình thường như Khỏe spa, đương nhiên vuốt đến đụng trứng cút (này là vô tình ko bít mình đang mang tội)
2.Làm như trên nhưng vô tình chạm trúng trứng cút nhìu hơn khiếng chào cờ - hoặc không (này là đã có cố ý chọc cho mày tức)
3.Làm như trên mà không che khăn và vuốt gốc thằng em một cách từ từ hành hạ thằng anh (tao ko bít có súng nào bị cướp cò ko nữa)., tao book double thường được vậy.
4.He như ORC, này ko phải ai cũng được đâu, chắc mấy cha yêu cầu rồi típ cao mới “bị” như vậy.

Vốn là ms thuần khoẻ nhưng tùy theo mày là khách như nào, nhìn có tin được hay không (đừng chia sẻ lộ liễu kể tất tần tật ra làm chi tội mấy em bị mang tiếng và cũng quen mặt mới đặt lòng tin chớ) thì mấy em nó áp dụng từ 1 đến 3 và típ cũng nên tăng nhẹ từ 1 đến 3. Mà nếu muốn chắc ăn đc HE thì nên qua ORC, Menspa chứ bên đây ko phải muốn là được đâu. Bên đây ko yêu cầu típ vì mấy bé có lương cứng nhưng lương cứng rất thấp, nói chung làm phục vụ ai cũng biết sống nhờ típ nhưng tao nhắc lần nữa là đừng típ quá tay tội anh em đến sau, cứ so sánh với ORC và típ thấp hơn là được (Ở ORC mình được bận rộn đôi bàn tay và ktv có thể nude 100% mà -gần giống ms mệt mịa rùi). Thí dụ chỉ mức 1 thì 100, mức 2 150…. Vậy đủ khuyến khích và đều tay để bé nào cũng làm vậy. Bên đây có bé Hí làm chỉ mức 1 và chỉ mức 1 a nào cu dài lòng thòng thì em í chạm ko hề ngại nhưng tuyệt đối không cố tình chạm. Ai thích bé N bên cn1 có thể book qua (tao từng thấy em í chạy bên Gv qua làm khách mà ko biết có phải đc book qua hay ko)

Có nhìu ông book 3 suất 1 lần nên chắc là khát nước, về pv thì nghe hứa có thêm nước suối chứ trươc giờ ko có, và cũng có nhìu góp ý về việc thêm phòng xông hơi hy vọng sẽ có trong tương lai gần.

Bé Hí lực tay mạnh nhất nên a nào muốn làm ms foot nên chọn em ấy mặc dù bé nào cũng làm được.

Đây vốn là cơ sở làm đẹp nên ngoài bộ môn yêu thích của tao thì còn nhìu dv trong menu, anh em nào có ng.iu đưa vô triệt hay ms tan mỡ bụng, nặn mụn gội đầu tắm trắng hằm bà lằng lung tung beng trong quyển menu nhìn chóng mặt ko nhớ hết tụi mày tự khám phá đi-tao chỉ yêu massage. Tao thấy có xông vùng kín bằng thuốc bắc mà ko dám hỏi có xông con ốc vòi voi ko ai hỏi giúp tao với-đây ko phân biệt nam nữ gì cả mà.

Lời cuối là chỉ việc mua voucher 5 đc tặng thêm 2 là tụi mày biết hết mọi thứ và chắc không nhìu anh em thất vọng đâu. Nếu anh em có đc gì mà muốn chia sẻ nên cân nhắc chút xíu nếu không tương lai bị mất chỗ chơi hoặc chỗ còn mà người ko còn. Cũng vì tao chia sẻ mà chỗ này loạn vầy-nhìu khi book ko được luôn.

Bác Thanhle nói đúng, nhu cầu tìm cs ms khỏe mà tăng nhịp tim của anh em là nhìu, chủ yếu có tuổi chút chứ trẻ cứ đòi phí đạn. Thường là họ tìm thấy là giữ im lặng chứ ko chia sẻ, sau chỗ này mất mà tìm đc chỗ khác chắc t cũng im lặng quá.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Dọn cỏ trụ điện (Wax lông zái) đau lắm, thường mấy em lấy nhíp nhổ tóc nhổ từng cọng lông zái một đau chết cụ lên gì nỗi.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Do họ nghĩ như tiệm nail.gội dưỡng sinh nên ko cần
Ai ngờ khách nam toàn làm tua dài. Khatd thấy mịa. Ktv khát thì im lặng đi uống nước
Mấy chổ htgd mà họ còn có nước suối lạnh đây