new report em 18

Lượt xem: 8,295

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sheva_99

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
8/11/13
Chủ đề
15
50
22
0 ₿
[undefined=undefined]nghe giang ho don la em 18 la hot girl minh quyet tam check bang duoc...... cuoi cung thi cung da gap em do.......... tong quan nha :..

vong 1: to tron nhung la fake.. cung oki

vong 2 thon gon

vong 3 to tron ........

ser : hj skill tum lum .... hj nguoc , xoay nong cac kieu .... nhung kho dung cham nha .........

em nay de ngam chu khong lam an gi ............[/undefined]

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Chán nhỉ. Hình như maáy em full khách quen nren k cần thêm khách mới. Thoi kệ đi bạn. Tip binh thường và tìm e khac kham phá thôi

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Ve mời thì có ảnh hương gì tớ tiếp tân và lọceerrr mà họ khó chịu vậy nhỉ? Hay là bị trừ tiền. Khó chịu thì khỏi tip, dịch vụ mà bạn. Thoải mái thì them 5 3 chục k thành vấn đề. Khó chịu hách dịch thì 1 xu cũng k có. Welcome việt kiều

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Vậy là gần đây em 18 đã chảnh rồi à,mình đi cũng lâu rồi,thế thì bỏ qua kiếm em khác đi,lần sau bác vào yêu cầu em 63 nhé,bảo đảm sẽ hài lòng,em nó có cái mông đã nhất trong các em mình từng đi hohoho,còn vụ bọn tiếp tân thì ở đâu cũng vậy à,bác đừng cho nó biết bác là việt kiều gì cả,chỉ tổ tốn thêm tiền

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Em 18 này ai đi cũng nói chảnh! E tưởng a Sheva sẽ trị dc nó nên giới thiệu cho a :( Mấy đứa bạn e đi nói nhỏ này chắc cũng làm khách vip nhiều lắm nên lemon question dog! kể cả e đào ruột quen trong Đại Nam cũng nói e này vênh !!!! ỷ wen quản lý rồi sock óc mấy e mới vô làm!
Tình hình thôi chắc ko yêu cầu nữa, nó chảnh thì để nó tự làm khách vip khỏi ai yêu cầu!

@papa: bác khỏi tip e nó cho hết thái độ, DM nghe mà nóng mặt! A e 20k mình vô yêu cầu, 10 người 9 người ko tip thử coi nó còn thái độ nữa hay ko :D

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Máy bro oi. Thiệt ra máy em này đều chảnh hết. Tai mình là khách mấy em giả bộ nói chuyện ngọt ngào để được tip. Tụi nó chỉ sợ quản lý thôi. Trong lúc làm. Còn ở ngoài thì công an. Chứ khong so ai hết. Tụi nó chơi với nhao có luật lệ. Dang sao lung mình cung đánh giá máy thằng khách vay.

Lúc về mỗi ngày đi dai nam. Mà chỉ di em11. Hồi đó mình ở Paris. Giờ ở Texas. 11 là cherie của mình

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Mấy em nào chảnh chó thì cứ public lên để anh em cho nó treo mỏ thời gian là nó tự biết điều chỉnh thái độ à.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Xác nhận 18 này có thái độ ko tốt mấy vs khách, lúc e nghe a Hakan giới thiệu nên đi check, body thì quá ok, nhờ đại tu lại V1 nên dáng e phải nói nhìn bốc như Exciter :))..... skills thì full như chủ thớt nói, CHỈ CÓ ĐIỀU E CHẢNH VÀ ÍT NÓI, HỎI GÌ TRẢ LỜI ĐẤY, THẰNG BẠN CHECK SAU ĐÓ 1 NGÀY CÒN BỊ E NÉM ÁO KHOÁC VÀO BÀN CHỨ KO TREO LÊN, RELAX XOG CÒN ĐÓNG CỬA CÁI RẦM

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

Bro nói đúng. Thiệt ra mấy em đáng thương. Bị bốc lột lao động. Chuyện máy em làm được tiền nhiều so sánh với lương ben v.n. Là do nghề nghiệp phức tạp. Máy ông chủ mướn máy em không tra lương con nói không cho sin khách. Tiền tip thi phải đóng hụi cho quản lý. Người kêu số và... Ben mỹ làm massage hay nail là có lương lậu hay phần tram dan hoàn. Máy ong chủ massage bên vn kiểm 20k/do mỗi tháng

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Đáng thương thì có nhưng mấy con chảnh chó thì chừa.....
Đơn giản thôi bro à, nếu bác nói vấn đề lương thì mấy e massage lương đứa nào bèo cũng 3-4 chục chai! A e tụi mình còn xách dép cho tụi nó, nếu đã chấp nhận thì thái độ phục vụ phải đàng hoàng. Đó là quy luật đánh đổi. Tội là tội cho mấy e khác, mấy e chảnh thì ... ! Mỗi ng 1 suy nghĩ. Nhưng đã làm nghề này thì càng chiều khách càng giàu.

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Đúng như bác papa nói! Đã đánh đổi để dc giàu, có tiền thì phải chịu! Đâu ai ép mấy e làm nghề này :D

Oanh là tên chỗ làm. face là trang nguyễn nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.