Newbie cần các lão làng giải đáp thắc mắc

Lượt xem: 1,855

LegenKiller195

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/3/17
Chủ đề
2
6
2
31
0 ₿
Chuyện là e lần đầu đi massage và thắc mắc những vấn đề sau.
1 chọn đào là chọn trước hay sau khi mua vé
2 ví dụ vé ghi 60p là thời gian massage hay là tổng thời gian sông hơi , tắm và massage
3 thường thì tip các bác đưa cho e út là bao nhiêu. Đưa trực tiếp luôn hay là đưa cho quản lý
Bạn có thể vào box Tư Vấn Hỗ Trợ trực tuyến tham khảo và các thông tin bạn cần đã có đầy đủ bên box đó.
Thân
L.A.K

10giaylaout

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/17
Chủ đề
1
29
6
42
0 ₿
Quy trình thông thường theo kinh nghiệm cuả tui nha:
_gửi xe_ tới quầy lễ tân đưa tiền vé_ vô phòng riêng (nếu đi vip) vô phòng thay đồ chung xông hơi chung (nếu đi thường) _ em massage xong nói hết giờ là đưa tờ giấy có mục ghi tiền tip bạn ghi vào, xuống lễ tân thanh toán_ lấy xe về.
Trả lời bạn:
1. Gọi đào thường ở quầy lễ tân, bạn không chọn thì đào đi tua, có người cho lễ tân tiền để giới thiệu số đẹp theo minh không hiệu quả, vì vẫn là đi tua thôi. Mình thường tự gọi đại 1 số nào đó, hên xui. Vậy em vô mới có chuuện nói.
2. Thời gian là tính giờ massage khỏe + mệt.
3. Tiền bo thì vô chừng, có thớt của Hido, bạn tham khảo.

• Like
Điểm cảm xúc: lão rùa

dnc

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
54
0
0 ₿
Tùy theo tính khó hay dễ của mỗi người thôi bạn, nhưng thường là mua vé xong mới được chọn đào (nếu chổ mối quen), còn chỗ mới check thì thường locker kiu theo tua (hên, xui) và bạn có thể đổi đào nếu như ko vừa mắt.
Còn tiền bo thì thường tối thiểu theo giá vé, nếu ko vui thì nhiu cũng đc rồi bb luôn, còn em nhiệt tình thì tùy hỷ của bạn ( có thể bo trực tiếp hoặc ghi phiếu và thanh toán tại quầy).
Bình thường những chỗ lớn thì 01 suất massage ko tính giờ xông hơi nha bạn.

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Thông thường nếu o bít số thì kinh nghiệm là gọi mấy e có số đuôi là 9 thì tương đối sẽ o thất vọng

J

jhyggjh097

Tập Sự
Guest
Những thông tin hữu ích như thế này rất cần thiết cho diễn đàn