ngày 1 ở phú quốc

Lượt xem: 885

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
Helo các bác, em hay đi phú quốc chơi và được mấy ông anh dẫn dắt nhiều chỗ hay nên nay em chia sẽ lại cho các bác vãi chỗ theo em là tạm ổn nhé nên nay em chia sẽ lại cho các bác vài chỗ nhé.

sáng sớm cứu đói bao tử bằng cách làm 1 tô bún quậy kiến xây
Địa chỉ : cầu bạch đằng, p dương đông, tp PQ, kiêng giang.
kiến xây.jpg

phương tiện di chuyển tiện dụng nhất đấy chính là xe máy theo mình các bạn nên tự thuê. giá giao động từ 100.000-
150.000vnd.
xe máy'.jpg

sau đó mình di chuyển tới bãi sao Phú Quốc nơi mình check in chụp hình thoải thích và cực đẹp.

bai sao.jpg

Sau đấy ta di chuyển tới dinh cậu nơi mà nơi ta có thể ngắm hoàng hôn lãng mạng. Cuối ngày ta tới quán Ra Khơi
Địa chỉ : 131 đường 30 tháng 4, tt dương đông, phú quốc , kiêng giang.
ra khơi.jpg

Một trong những địa chỉ ăn hải sản nổi tiếng ở Phú Quốc mà du khách nhất định nên tới đó là quán Ra Khơi. Quán có menu đa dạng, gồm nhiều món ăn đa dạng như: gỏi cá trích, gỏi mực thái, gỏi xoài tôm, hàu nướng phô mai, cá kèo nướng muối ớt, mực nhúng dấm,...Giá cả ở đây cũng rất phải chăng, dao động từ 40.000đ - 500.000đ tùy theo món mà bạn lựa chọn. Một điểm cộng nữa khiến du khách rất thích ở quán đó là nhân viên rất nhiệt tình và không gian quán sạch sẽ, mang tới cho bạn một bữa ăn tuyệt nhất.
địa điểm ăn chơi sắp tới sẽ làm mấy bác đồng râm siêu thích.
đấy chính là Massage An Nhiên Phú Quốc
Lúc đến thư giãn tại Massage Phú Quốc – An Nhiên, thì rất sung sướng nha

an nhiên'.jpg

• Like
Điểm cảm xúc: boyhuhong