Q.10 Ngày cuối tháng 02 - Tình cờ nhưng vượt ngoài mong đợi cùng bé 06.

Lượt xem: 1,126

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
30
1 ₿
Sau thời gian dài ở ẩn, hôm qua tình cờ có việc ở gần PA, sau chầu nhậu sương sương với các Anh em thì cũng móc ĐT ra kiếm code để vào PA, mới biết nay camapro có thu phí mới cho lấy Code :D Lấy code xong thì alo hotline, book luôn bé 06 theo 1 vài bài gần đây các Anh em mở đường hướng dẫn.
Cổng vào bé hơn mình nghĩ, nhưng vào bên trong thì ok, từ Bác giữ xe đến locker đều niềm nở, dạng ân cần chứ không phải vồ vập như một số cơ sở trước đây mình từng đi.
Vào thì bé tiếp tân hỏi chọn gói nào, có giới thiệu gói Onsen gì mà không hạn chế =))) lạy. Có tuổi rồi, tha giùm Anh, Onsen 2 thẳng tiến.
Được dắt lên lầu 2, vào cái Phòng khá rộng và đẹp, đập vào mắt là chữ X thật to và quả giường có dây xích xung quanh, tới đây thì mới hiểu bdsm anh em nói là gì =)))
Xông được 5' thì bé vào, mở cửa phòng xông chỉ để nói 3 tiếng em chào Anh =))) rồi nói anh xông tiếp đi để em chuẩn bị. Nhưng em zô rồi thì ra luôn chứ xông gì nữa =))). Ấn tượng đầu tiên: bé xinh, nhìn lớn hơn tuổi thật (mới 19 nha mí Anh), lần đầu tiên đi massage mà gặp bé 1x.
V1: 10 điểmmmmmmmmmmmmmmm, má ơi lần đầu tui gặp 1 cặp bưởi real mà đẹp vậy. Cũng có thể do tuổi tác nữa, 19 có khác @@
V2, V3, V4: 9 điểm nha, dồn điểm cho V1 =))) vì tui thích V1.
Rồi thì theo quy trình thôi, dắt 02 anh em đi tắm, em thì tắm còn tui thì hái và .... , làm đủ thế trong bồn rồi thì cũng out lần 1 trong sung sương, CIA nha mấy Anh @@.
Xong thì tắm lại và lên giường chuẩn bị cho hiệp 2, sau màn massage khỏe đá nóng các kiểu thì cũng tới bài chính :D lần đầu đi massage mà cảm xúc vậy, như người yêu ạ, ôm ấp hôn hít đủ cả, chủ yếu là cảm giác nó rất tự nhiên, mấy anh đừng vồ vập quá thì bé chiều hết, cháo lưỡi đủ cả :D
Lần 2 không biết phải do lâu quá mới xuống núi hay sao, tui thuộc dạng yếu nên trước đây bình thường tầm 10p là out thôi, nhưng hôm qua phải 30p ấy :(((( 69 mà tội em luôn, nhưng em không hề hối thúc mà vẫn miệt mài công tác nhé mấy Anh, thỉnh thoảng quay đầu cháo lưỡi tí nữa, giờ nhắc lại vẫn thấy phê. Cuối cùng thì cũng out trong sung sướng, em tắm lại lần 2 cho mình, 1 lần đi massage không tính trước nhưng kết quả vượt ngoài sự mong đợi.
Tổng kết:
Vé: 50% Onsen 2 - Code Camapro.
Tic = Vé.
Locker: 5x, giữ xe 1x.
Kết thúc tháng 02 thật tuyệt =))) hẹn gặp lại em 1 ngày không xa.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Dragon114 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở P.A Relax đã nhập code anh mà anh @Dragon114 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Dragon114

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA Relax cám ơn a trai đã luôn tin tưởng lựa chọn cơ sở để trải nghiệm và PA chúc mừng a trai đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 06. Pa thay mặt bé cám ơn a đã giành thời gian viết bài cho bé ạ. Pa chúc a trai buổi trưa vui vẻ và hạnh phúc. Hẹn gặp lại a trai vào ngày gần nhất ạ.