Ngày lễ 30/4 của mình khi gặp e 52 Dubai BT

Lượt xem: 1,801

Behai202

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/18
Chủ đề
2
16
3
32
0 ₿
Xin chào các a/e...
Lời nói đầu mình chúc mng có kì nghỉ lễ vui zẻ vs thoải mái bên cạnh các bé. Và tks a deadpoop x đã trao giải free vip thái event ngày 30/4 ( mừng húm )

Sơ bộ về e 52... E nói tên thoại quê sóc trăng . Mặt nhìn thiện cảm , tướng vừa. Về các vòng nhìn chung từ trên xuống dưới 7 điểm hết
Về csvc Dubai bt thì mới nên tất cả đều ổn,mình đang chơi bên aeon bt ... Có tn dc code .... Háo hức thi hành ngay vs lun... ( ôi má ơi lễ đông như cái thứ ji á đéo phải thứ 7 chủ nhật ) ko lẽ mò xuống hầm lấy xe lâu qá nguội sao... Chạy ra cổng đi grab luôn... aeon bt tới bubai lấy e 30k . Thoy hên nì xui kia vậy... Zô quầy đưa code rồi dc a ấy mời lên phòng... Còn 20k lm ji giờ... Đưa lun ....

Ta nói zô cái phòng xông nó ngộp ... Ngồi gồng mình tự hứa vs lòng e 52 ko lên là mình k thèm ra lun. Í xao cuộc đời chưa tàn.. 5p e zô tới ngồi dậy mở cửa chạy ra chào e liền.

Sau cảnh hỏi thăm nhau các kiểu con đà điểu của LBB thì e tắm cho mình, ngại qá ...
Xong thì mình ra e lau khô ng rồi mình nằm lên cái giường hàn băng ấy cho cô thoại trị thương . e đụng đến chổ nào là khỏe chổ đó... Hên cái e đụng cả ng nên đêm khuya còn sức viết tập làm văn cho a/e chấm điểm( e lm kĩ lắm nha, vậy mới gọi là thư giãn chứ,hai đứa trò chuyện suốt, hết chuyện này đá chuyện kia mà nói hihi )

Các ngón chân kêu rớp rớp là cũng tới phần ai cũng chờ đợi... Các ngón tay bò khắp ng nhột nhột đã đã ... Suy nghĩ thoy là thg nhỏ lên rồi.Từ trên trời rơi xuống..í lộn từ trong chai rơi xuống, một dòng nước mát rất thơm ... đấy e vén áo lên dùng ngực chà chà như chà đĩa kiểu dj ấy. Lưỡi thì khắp ng... Điểm cuối lưỡi dừng thì các a/e sẽ dx nghe tiếng chụt ...
Rồi cũng xoay ng lại để ngắm e ...e trườn rồi dùng lưỡi ngoái lỗ tai mình ( bắt đầu dùng cái miệng để năng nỉ đây, sao ng e ấm thế cho a ôm e nha, e nằm ôm liền lưỡi e sao kì diệu thế cho a dx hôn e nha... Rồi hiểu ha đá lưỡi , nút chụt chụt tay còn dc sờ làn da mềm mại của e nữa.Ôi ko lẽ bắn luôn chứ

Cái phần nì e thấy kích thích dữ nhất như ng iu vậy ( thiếu cái là e mà phi ngựa như ng iu chắc ra liền qá ) nói giỡn nha A/e chứ ở đây k có dụ đó

Thấy tê tê rồi... Quân tuyến dưới bắn xung thần kinh lên cấp báo không xong rồi nguyên soái ơi... E kêu mình đẩy hong lên cao để e kẹp chúc chích .. Nhìn nó bị tụt lên tụt xuống y như thg sắp chết đuối zị ... Dc xíu bắn tùm lum,Sao đâu mà ra nhiều thế ko biết ( e còn hỏi bao lâu mình ko *** mà ra nhiều vậy)... E cười nói a đầu hàng sớm thế . mình hic hic nói chưa dx thử bj nữa ... Còn nhiều chiêu độc nữa mà.... Dọc tới đây chắc a/e chữi mình te tua mất ... Thoy để dịp khác cố gắng bản lĩnh hơn.

E lau cho mình rồi massa kê đầu bằng túi thảo dược... Nhìn đh cũng gần hết giờ rồi ... Thoy nói e nghỉ đi vì e nói qa lm tới giờ còn mệt ...e mệt mà cố gắn lm cho mình zui là e ok qá rôi, xong gửi tiền *** cho e dưới 1 tỷ nhưng hơn 1 đồng rồi e nói để e tắm cho, mình nói ngại lắm a tắm dx rồi . Kết thúc ngày lễ tuyệt vời ...

Tuyệt cmn vời k nổi à... Ra phòng mới nhớ đi grab ... Gọi thg mắc dịch đó nữa... Chở về còn hỏi mấy e đã ko? Cho lm nì nọ ko ... Hắn cũng chịu hỏi lắm ak... Chắc bữa nào zô cho coi.

Về tới aeon ... Giờ nỳ gái xynh đâu mà nhìu kinh khủng khiếp ... Nhìn k suể ... Đi lấy xe mà cũng còn thấy ... Chạy ra đường cũng thấy... Cứ zậy hoài bĩu sao a/e ko nắng cực.

Chuyện của 30/4 mà kể cho a/e nghe qa 1/5 luôn. Chúc mng ngủ ngon... E 52 xíu nữa ngủ ngon

• Like
Điểm cảm xúc: GAtapMASXA

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Like, cho bài viết hay va hóm hỉnh.
Chúc Bác nghỉ Lễ vui vẻ cùng Bé...

• Like
Điểm cảm xúc: Behai202

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Nhựt Thiên

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/18
Chủ đề
0
5
0
29
0 ₿
Kiểu này chắc bữa nào giữ súng khoẻ khoẻ xíu em qua thử xem em 52 còn khoẻ hơn nổi không

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
52 này dễ gây nghiện nguy hiểm lắm nha các bac

GAtapMASXA

Tù Binh