Tân Phú Ngày Nghỉ Tê Tái cùng 68 Harley

Lượt xem: 625

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
96
59
0 ₿
Hôm nay xuống ca, rãnh rỗi ngồi lướt xem report thì bác @Rên Dữ Quá share cho bài review bé 68 Harley ngon quá, ngồi đọc mà thèm chảy nước miếng, sau một hồi suy nghĩ thì quyết định chinh chiến em ấy

Trời tối nên em không xông hơi , cởi quần áo quấn khăn bấm đt xem tiktok . Xem được 1 tý thì pé vào , pé lịch sự cười chào em , người pé nhỏ nhắn xinh xắn cũng dễ thương , tóc ngang vai, xì teen dâu, có tatoo ngay ngực, mình cứ nhìn ngắm hình tatoo mãi (thực sự sờ ngực bé thôi, hihi) . Thấy em đang xem tik tok pé nó hát vài bài hot tiktok em nghe cười xĩu, bác nào mún độ trình hát thì kiếm pé . Pé lột đồ rồi dắt mình đi tắm

V1: vừa tay, đẹp
V2: tuy không mình dây nhưng cũng có eo khá thon gọn gu em thích mấy pé có da có thịt tý
V3 : cái này thì em quan tâm nhất
V4: múp, nước nôi đầy đủ

Pé chà xà bông tắm sạch sẽ cho em rồi pé BJ trong bồn lun , em nằm hưởng thụ vừa ngâm nước vừa đc Bj. Sợ em ra trong bồn nên pé kéo ra lau người rồi 2 đứa leo lên giường tiếp tục . Khúc này tới công chuyện , pé đổ dầu chà mát lạnh lên lưng em rồi em dùng mông và bím chà bá đó chà từ lưng đến mông của em . Rồi pé hun từ lưng đến chân của em , pé kêu mình nhỉnh mông lên rồi dùng lưỡi đi vòng vòng trứng cút phê gì đâu . Xong chuyển wa nằm ngữa , pé dùng dầu thoa lên 2 cái cam rồi chà khắp ngực của em vừa chà vừa hun vừa lick ti . Pé trườn xuống thoa tiếp dầu lên thằng nhóc đang chào cờ đến chân rồi em dùng mông và bím chà từ chân lên đùi rồi lên chà 2 viên bi sáng bóng và cột cờ em chỉ biết rên lên “ Thật là cảm giác “. Tiếp theo pé Bj lau cột , đá bi các kiểu , pé chủ động 69 để mình tiện khám phá mông và bím nãy giờ đi khám cơ thể em . Vừa xoa cặp mông vĩ đại da mịn màn vừa được hun bím của pé có mùi thơm nhẹ nhàng , khi em hun thì pé rên rĩ làm em chịu không nỗi nên ra lun.

Phần massage khỏe thì pé làm rất ok đủ lực bài bản chuẩn massage khỏe , có đá nóng , bẻ lưng , massage đầu bẻ cổ , phê nhất là nghe được âm thanh lúc bẻ. Xong rồi nằm ôm em nói chuyện tý về loài chim biển , tắm lại rồi về . Tip cho pé rồi ôm chào tạm biệt như người yêu , hẹn gặp lại pé vào dịp khác.

Kết thúc 1 chuyến trải nghiệm vui vẻ

Tic: 500k còn 250K camapro
Tip = Tic + bonus

Thanks bác @Rên Dữ Quá

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Honda Civic đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.