Bình Tân Ngày trở lại cùng Cửu muội muội phiên bản K & Q

Lượt xem: 1,756

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
43
309
175
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Số là sao bao ngày làm việc mệt mõi thì củng phải đến lúc nghỉ ngơi, và sự lựa chọn không thể nào khác ngoài DBBT vì nơi đó có em, không ai khác ngoài cửu muội muội xinh đẹp và đặt biệt là sự yêu chiều đến mức “ mật ngọt chết ruồi”..

Đi thẳng zô vấn đề ngày hôm nay luôn nhé các bác. Lên phòng xông hơi chừng 5p nóng đít quá đi ra ngồi bấm đt chờ ẽm zô, hôm nay bận bộ đồ bơi nhìn nhức cái nách luôn, mỗi lần gặp là mỗi phong cách khác nhau ai chịu cho nỗi hẻ. vừa vào chém gió được tí là tui kêu ngồi lên đùi cho tui dê xòm chứ hết chịu nổi rồi kkk sau bao ngày xoay vòng hôm nay mới quay lại với chân ái thì làm sao chịu nổi phải không các bác, 2 tay 2 trái đào to tròn mà xoa thoi, chém gió chuyện đời chuyện nghề 1 hồi nước nó ngập nữa bồn thì cả 2 trần như nhọng vào bơi.

Hôm nay mình chỉ kể 1 số chi tiết mới được ẽm bonus thêm hehe. Phần tắm heo bỏ qua, múp mấy ngón chân, múp 2 bên đùi, múp 2 cái núm kkk, đặt biệt là màng chổng mông cho ẽm múp mông và ass. Xong rồi ra lau sơ sơ ngồi lên ghế tiếp đến màng bonus 2 ^^. Ae đi có được sấy tóc cho khô đầu chưa, chứ mình đi thì sấy tóc củng có nhiều nhưng mà vừa sấy đầu thằng anh mà đầu thằng em bị xoáy nòng thì chắc lần đầu em mới đc kkk. ẽm lót cái khăn rồi ngồi lên mình chổng 2 cái chân lên 2 bên thành ghế ẽm vừa sấy tóc vừa xoáy nòng cho mình lâu lâu lại lê la xuống 2 hòm đạn + đi xuống lổ châu mai nữa kk củng hên là ẽm kèm lại ko cho khai hỏa không là bắn pháo bông lên đầu ẽm luôn rồi 9 ơi là 9 làm vậy ai chịu cho thấu…

Tiếp màn 2. Bỏ qua phần đấm bóp nhẹ nhàn tới màn bonus nuru – cái V4 bé bé xinh xinh đẹp ko tì vết cứ cạ cạ tới đâu là phê tới đó ẽm nằm lên người mình kẹp cây súng thẳng đứng ( chả cần làm gì khác, 2 cái mõm cháo lưỡi ở dưới cứ trược lên xuống chừng 20p là thăng thiên rồi, mấy cái khác không cần hí hí) vào chính giữa cứ thế mà trườn chỉ còn cách việc “súng tra vào nòng” trong 1cm nữa kkk làm kiểu này còn phê hơn cả phịt nữa ấy chứ, không biết diễn tả như nào nhưng mà chắc chỉ 1 số ít các bác được trải nghiệm skill “ tuyệt đỉnh kungfu” này, còn bác nào chưa được thì tới tìm bé hạ hồi sẽ được nhé kkkk.

Tiếp màn 3. Phịt ngón tay :v nói cái các bát biết ngay chứ gì mình khỏi kể chi tiết há nó hơi ngại ngại kkk. Tay mình để xoa xoa V4, 1 hồi để nguyên trong đó luôn, ẽm vừa múp súng vừa nhịp thì các bác tưởng tượng xem như nào nè kkkk. Sau 10p trong thế này thì cả 2 cùng xịt :v ước hết cả tay mình thì củng nằm thoi thóp chờ hồi phục mới bước nổi xuống giường đi tắm rửa lại. do nay hơi gấp nên ko có nằm tâm sự loài chim biển với ẽm nhiều nên đành hẹn lần sau.

Sơ sơ buổi xả stress hôm nay của mình được bonus thêm 1 vài skill đỉnh như vậy ae cảm thấy thích thì nhanh chống đặt lịch tới DUBAI nhanh nhé, rất nhiều e bé xinh tươi đang chờ các bác. Thật ra là còn nhiều skill lắm nhưng hơi nhạy cảm nên mình ko review cho các bác xem đc kk, của ai nấy hưởng thoi nhé :v bác nào đi nhiều sẽ đc trải nghiệm hết bộ skill “ Đỉnh Phanxipang” này kekeke, mà lần này đi thì thấy cơ sở đã tân trang lại nhiều trang thiết bị mới, vòi tắm mới phòng ốc lúc nào củng sạch sẽ, thơm, đặt biệt phòng xông hơi nóng rất nhanh không phải chờ lâu, điểm 10 cho chất lượng.

Bé 9 thì quá quen với ae rồi nên mình xin ko reviêw nữa. ae có thể xem 2 bài trước của mình nhé, cám ơn anh em đã đọc, bài viết theo ý kiến cá nhân không phải quy chuẩn nên còn tùy vào từng người mà bé sẽ làm khác nhau anh em thông cảm. cám ơn cơ sở và mr Long Huỳnh đã hổ trợ để mình có buổi giải trí tuyệt vời.!! chúc cơ sở luôn hồng phát và ngày càng phát triển!!

Tip = tic ++ cho sự hài lòng!!
P1. https://congdongmassage.com/threads/09-sao-em-no-danh.64725/page-2#post-467041
P2. https://congdongmassage.com/threads...i-phien-ban-nang-cap.64959/page-3#post-468035

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Fable, Nhớ em, 555 and 4 others

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bác đc bé chăm sóc quá ư là kĩ, mừng bác cùng Cửu Muội và những skill độc lạ nhất Bình Tân =))))

Khang1368

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/6/21
Chủ đề
0
16
1
0 ₿
Vụ sấy tóc nghe hài hài mà kích thích dữ. Sao tui chưa được vụ này ta

Nobunaga

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/20
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Vừa sấy tóc vừa xoáy nòng sao chịu nổi. Đó giờ chưa trải thử vụ này à :cuteonion21:

Akm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Mừng chủ thớt ngon trym. Nhất định tuần sau phải qua thử skill sấy tóc này mới được

Den

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
14
3
0 ₿
Lạy cụ. Cửu là 9. Về học lại tiếng việt lớp 1 đi cụ

PoCodie

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/1/21
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Cửu Muội giờ up level cao dữ ta, bữa nào vào bắt đền sao lúc trước gặp không có :ami-(3):

Nhớ em

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/20
Chủ đề
0
28
2
0 ₿
Like cho 1 bài rp chi tiết đến từ ông chủ thớt rất chu đáo :ami-(15):