Khác Ngõ Spa - Cửu Long ( truyền hình trực tiếp)

Lượt xem: 3,004

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
mới đc ng quen giới thiệu, mò qua thì thấy csvc quá dữ, đang discount 500k còn 450/90’. Đang chờ lên phòng…

Đính kèm

1.7 MB · Lượt xem: 354
  • Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
ktv đã lên, chắc cỡ 24-25..! phòng ốc nhìn xịn sò vcl, xây dạng mê cung như Minh Tâm, sịp giấy tam giác nhỏ

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Đi thì cẩn thận cái tay ko mấy bé KTV chặt tay đấy ông bạn. Ko phải spa như mấy chỗ bên JK EMO gì gì đấy đâu. Nhìn áo quần KTV là biết nhé =)))

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Khuyên bác nên đi bạn nam Nam, bạn đó với 1 bạn nữ (quên tên rồi, chờ nào qua coi tên lại đã =))) ) t thấy làm tốt nhất cơ sở.
Tránh KTV thì có 1 bạn nữ , bé mập mập mũm mỉm trẻ non (bữa t đi là bé mới vào nên tay nghê yếu xìu, giờ ko biết đã đc cải thiện chưa)
Có 1 bạn nữ theo t đánh giá thì xinh thuộc top trong đó, da trắng, người ko cao. Bữa bạn gái t đi với t nói bé đó làm ko ok, khách yêu cầu thêm lực, bớt lực hay gì thì cũng ừ cho có, thái độ cũng hơi kì. Bữa sau t đi 1 mình, thử kêu lại (vì ko tin bạn gái lắm =))) ) thì đúng là kĩ thuật con bé nó ko được thiệt. Chà ko có lực nhưng mà nó đau, đau rát da ấy.
Còn lại bên đó đa phần tương tự nhau

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Trong bảng nó ghi luôn kìa bác.
Chọn 3 cái trong menu rồi làm, nhưng giá chỉ 499k, nếu bạn chỉ đi 1 dv trong cái menu thì giá nó đắt hơn.
T nhớ là 3 món dv đấy là chỉ giới hạn trong vài món trong menu thôi nha, như kiểu vai gáy + foot + spa mặt
Chứ kêu 1 cái body trị liệu, rồi thêm mấy cái khác thì ko nằm trong buffet nhé.

Nhưng lời khuyên thì đi buffet hay ko nó cũng vậy. nên đi cái gói đầy đủ nó ok hơn. Trừ khi b đi bên này nhiều, quen chốt tay nghề của 1 KTV nào đó, yêu cầu họ làm thì ok hơn. Chứ kiểu lạ, tới random, buồn buồn hốt trúng KTV ko ok thì đi gói buffet uổng

• Like
Điểm cảm xúc: pocketjacks2929

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Thuần nhưng t đi bên đó t lên đó bác =)))
Tay nghề bữa đi có 2 em nữ, 1 bạn nam t ko ưng.
Còn t thấy lại ổn áp Nhưng ấn tượng và chốt thì được 1 nam và 1 nữ bên đó thôi.
Nào rã rời tay chân thì đi bạn nam, nào mệt sơ sơ, cần cảm giác thoải mái thì đi bạn nữ

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and pocketjacks2929

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Bên này thích cái là bà chủ. quản lý, lễ tân thân thiện nha.
Rồi việc thanh toán rất thoải mái.
Chứ có nhiều chỗ ấy, để cái quét thẻ mà lúc nào cũng khó khăn viện lý do em quẹt ko được, máy có vấn đề, bảo trì blabla (Như JK, Kawai là 2 chỗ nè, lý do)
Thà vứt bà cái máy quét luôn, thông tin cho khách bên em ko quệt chỉ ck hoặc tiền mặt.

• Like

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Bên này thuần khỏe, csvc nhìn bài bản, giá hơi cao xíu, không tip cũng dc. Đi vài lần quen quen xíu thì được mời mua gói vip các loại, nhìn thì cũng lợi, nhưng chi 1 lần vài củ thì hơi nhói nên tui toàn đi lẻ. Chỗ này nhân viên, chủ lịch sự, thanh toán đa dạng, thấy có quẹt thẻ nên tui toàn quẹt trước trả sau rất tiện. Để ý thấy nhiều cơ sở spa, massage nơi thì không cho quẹt thẻ, nơi thì có máy nhưng tìm lý do hư cũng ko quẹt. Có lần đi Emo xong ra đưa thẻ quẹt thì nói chỉ quẹt tiền vé, tiền tip trả tiền mặt, khá bất tiện. Có lẽ vụ quẹt thẻ ko mang đến nhiều cái lợi hay sao mà các cơ sở ko trang bị máy móc.

• Like