Noel Bình Tân Ngon xoắn lưỡi với bé 69

Lượt xem: 1,350

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Kính chào các anh em đồng môn!

Sau một kỳ nghỉ lễ dài với đầy đủ các bữa ăn và các bữa đi chơi đã đời, thì cơ thể cũng cần được nghỉ ngơi và thư giản gân cốt. Biết được cơ thể mình đang cần gì thế là mình phi ngay lên Dubai Bình Tân, một cơ sở quen thuộc với 1 uy tín vô cùng chất lượng nhé..

Dạo này mình thấy không những đón tiếp nhiệt tình bởi bác bảo vệ, nay thêm bạn lễ tân xinh xinh mà nhìn ấn tượng luôn đó.. Dubai thật là biết tạo bất ngờ cho anh em, trải nghiệm từ cung bật ban đầu đến khi vào chinh chiến nữa chứ.. Bạn lễ tân rất xinh và nhẹ nhàng nhé, vì vậy các bác mới đến đừng tưởng nhầm cũng như các bác nào kiềm chế ko được bản thân mà đòi yêu cầu khác ngoài việc book phòng là coi chừng á nha...

Để lần trải nghiệm thêm tuyệt vời thì mình lại chọn lối cũ ta về thôi.. Bé 69 là chân ái cũng như là 1 trong những số Hót hòn họt ở đây nhé.. Nhắc nhẹ để các bác mới lần đầu trải nghiệm. Bước vào phòng được 1 lúc , với tâm trạng hồi hộp, tim đập chân run thì bé cũng đã gõ cửa bước vào.. 2 người gặp nhau như từng xa lạ, bé đã chào mời bằng 2 chữ CỤC CƯNG mới đã tai cơ chứ.. Vừa dứt lời là hành động chọc phá thằng nhỏ kèm thêm những cái ôm ấp mà sao mà tái tê gì đâu.. 2 anh em ngồi nói chuyện, tâm sự 1 tý thì bé dẫn mình vào tắm.. Đối với việc tắm táp thì bé hình như ko dùng bằng tay luôn, cứ lấy cơ thể bé chà chà, lượn lờ khắp tấm thân của mình là cho thằng nhỏ cứ phải căng cứng và bật chế độ căng thẳng nữa chứ.. Không dừng lại ở đó, tắm thì lo tắm đi, ko chịu đâu, cứ cuối xuống hỏi thăm thằng nhỏ kèm theo ngậm 2 quả nho nhỏ bên dưới nữa mà cho thằng bé suýt out ra mấy lần... Vẫn chưa buôn tha là đến màn tắm lưỡi trong bồn.. Ui bé đi không thiếu một ngóc ngách nào chưa kể thêm tiếng rên làm tái tê lòng nữa chứ.. Chưa dừng lại ở đó, thằng nhỏ lại được tiếp tục màn xoáy nòng, xoắn lưỡi.. với cái lưỡi điêu luyện vừa ngậm vừa bù vừa đẩy lưỡi làm liên tục làm liên hồi khiến cho mình trào thua và kêu em dừng lại ngay và luôn chứ ko là hư bột hư đường hết.. Vừa dừng xong, bé cùng dùng cái ảnh mắt dâm, chớp chớp khiêu khích là cho thằng lớn ko kiềm được lao tới ôm cái cho đã nữa chứ.

Tiếp theo là phần mát khỏe. Phần này thì ổn nhé, bé là đủ bài, đủ lực, bên cạnh đó còn làm rất kỹ, nên phần thời gian cho phần này cũng khá là lâu. Phù hợp dành cho các bác có tấm thân đang mệt mỏi để thư giãn gân cơ sau những khoảng thời gian làm việc mệt mỏi.. Thêm một điểm cộng cho bé là nói chuyện rất chân thành và hiền lành nhé.. Bé vừa làm vừa tâm sự, vừa kể chuyện và bên cạnh đó còn khá quan tâm đến tâm lý cũng như cảm giác của khách hàng khi đang mát xa.. Vì vậy nếu để tính điểm bé so với mát khỏe thông thường thì cũng được tầm 8/10 điểm nhé

Rồi phần hay cũng đã đến, sau một lúc đấm bóp nhào nặng thì bé cũng đổ cái dung dịch nha đam mát mẻ lên người mình.. 2 cặp gò bồng đi từ chân lên đầu, từ đầu xuống chân kèm thêm âm thanh HIFI 4.0 làm kích thích các cảm giác trong lòng. Chưa dùng lại cặp gò bồng đó là cặp mông gợi cảm hấp dẫn và bé sò múp míp cũng được bé trổ tài trên tấm thân nhạy cảm này.. cặp mông đi khắp 2 chân lên đến lưng rồi chưa kể lại đến bé xò được mở cửa để đi dạo chơi khắp cơ thể nữa chứ.. Ôi chu choa đã.. Khoái khoái... Tiếp đến là hành hạ thằng nhỏ bằng màn xoắn lưỡi không kém ở bồn.. Hành chơi vậy thôi, đề 3 cho có vậy thôi, chứ bé để dành để quan tâm nó lúc sau. Giờ là màn tắm lưỡi toàn thân và tiếp tục sự dạo chơi của bộ ba Xò, Mông, Ngực.. Đi khắp từ chân lên đầu, từ đầu đến chân. từ ngóc đến ngách.. Hye za, nhiều quá kể ko hết đó các bác á.. Bị hành nhiều quá mình chịu ko nổi nữa rồi, thế là nói bé là chiêu cuối đi.. Ko yêu cầu mà vẫn làm thế 69 nhé.. Nhanh lẹ bé xò đã trước mặt mình rồi.. ko kịp ú ớ thì màn xoắn lưỡi đã tái tế thằng nhỏ out ra ko còn một giọt.. Chữ PHÊ kéo dài...

Khoảng thời gian cuối 2 anh em nằm chơi, tâm sự rồi đi tắm lại kèm những nụ cười vui vẻ 2 bên. Để tổng kết lại cho buổi hẹn hò tối này thì chỉ vọn vẹn 2 chữ TUYỆT VỜI thôi các bác ah.. Vì vậy nếu đến Dubai Bình Tân hãy thử trải nghiệm 1 lần với bé 69 nhé

Cuối bài cũng xin gửi lời chân thành đến Admin xinh đẹp @Dory đã tài trợ cho mình buổi trải nghiệm này
Còn về Tip thì các bác cứ Tip theo đúng tâm trạng của mình nhé

Chân thành cảm ơn các bác đã đọc vài dòng tâm sự của mình

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
này phải qua ngó xem mặt mũi ngang dọc em lễ tân như nào mới được , khen dữ vậy

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
69 trở lại đường đua cuối năm nhợ, bài RP nào cũng thấm đẫm :cuteonion32: mừng bồ tèo ngoan xoắn lưỡi

alibu

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/12/18
Chủ đề
0
79
18
34
0 ₿
nghe nhấn mạnh 2 chữ tuyệt vời mà muốn thử bé ngay mà xa quấ lười đi ghê:2onion27: