Gò Vấp nhăm nhăm bé 09 cute

Lượt xem: 596

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
105
51
0 ₿
éo hiểu sao dạo này gò vấp nắng vãi đạn , bước ra đường có 5p mà mồ hôi vã ra như tắm luôn , mà hay đi ngang luxury 69 mà chưa vào bao giờ lướt diễn đàn xem cơ sở có gì hot không hì thấy bé nào bé nấy cũng ngon , điện nước đầy đủ phết xách cái đít qua xem tận mắt xem có ngon như ảnh không , gửi xe xong xuôi vào được lễ tân tư vấn nhiệt tính miệt mài tìm kiếm lựa chọn thì thoáng qua thấy em số 09 cũng khá mơn mớn ngọt nước sau vài Pic chốt ngay luôn ẻm với vé vé onsen 80 phút để tránh đi cái ngày nóng như thế này

Lên phòng đang ngâm mình trước cho mát người chứ nóng sắp thành khô heo tới nơi thì bé bước vào nhìn mốt phát là ưng đúng ý mình luôn , gần gũi tiếp xúc cảm thấy rất tình cảm vừa áp sát vừa tháo dây bộ ren đen mun của em ra :ami-(3)::ami-(30): vào tắm chung thì tay lại quen thuộc rờ nắn check cam đủ kiểu V1 em cam mọng nước nắn bóp rất đầm tay rờ xuống quả eo thon như có đi tuốt gym vậy v3 thì khỏi nói căng cong múp , ngồi vừa hàn huyên vừa rờ móa thì thằng nhỏ cũng lên cứng ngắc luôn thế là lau khô mình mảy tí tắc lên giường cho bé đi các bài massage

Vào đề thì em massage body khỏe ổn áp đấm bóp tuy có phần nhẹ tay ( do mình cũng to tướng ) nên một số cơ chưa được đi vào sâu lắm bù lại thì đủ bài không ăn gian , vớt nhẹ quả lick ti thấy pha quế đá từ trên xuống dưới không hụt phát nào , bài nuru thì khỏi nói chảy mồ hôi hột với ẻm cà thằng nhỏ cứng muốn xuất luôn , kìm lòng để dành làm ngụm nước thì bé cũng chủ động hj nhã nhặn dần dần tăng nhịp vào luôn quả bj thì bé cũng điều chỉnh cho chậm rãi tăng lên nhanh dần dần , sướng thì sướng nhưng quyết tâm lâu ngày bùng phát tay mình cũng hí hoáy cho cái V4 em nhỏ nước dần dần rồi cái thế 69 tới như đã được định trước , hì hục trong phong pha kèm tiếng rên damdang khiến bầu không khí nóng theo quả lút cán xong nhấp ra dùng lưỡi lick rê qa lại kìm lòng không nổi thế là Cum vào miệng bé luôn , vừa ngậm vừa cười hí hửng nắm tay mình ra đi vệ sinh sạch sẽ quay lại còn tặng kèm thêm qua nằm ôm eo bóp V1 thơm má nhẹ nhàng tâm hự mỏng cho tới khi hết giờ cả 2 cũng chào nhau nhà ai nấy về .

coi giá vé mà mát hết người các bác ạ , giá vé có mã còn đúng 200
tip như cơ sở quy định + ly trà sữa cho bé giải nóng

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and Massage Luxury 69

Massage Luxury 69

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
2/3/24
Chủ đề
4
42
22
0 ₿
TKAY MẶT CƠ SỞ , CHÚC BÁC SK, VÀ CẢM ƠN BÁC RRW CHO BÉ 09 MÌNH DÂY CAÂY CẢNH ( GU TÌNH CẢM)

• Like
Điểm cảm xúc: khoa pug