nhân viên mới của Style

Lượt xem: 4,944

Genji

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/16
Chủ đề
5
31
14
0 ₿
Hôm nay e vừa đọc được bài bác raej thấy bác có nhắc đến hai e nhân viên mới của Style nên e đã xách trym lên và đến nơi tìm hiểu. e xin đi thẳng vào vấn đề luôn ạ. Hai e này, một e thì vào được nữa tháng còn một e thì vào được vài ngày thôi. E của e đi tên Diễm 23t, tính cách thì do e ấy mới vào nghề luôn nên chưa có kinh nghiệm gì cả, e ấy rất vui vẻ nói chiện rất dễ thương đôi lúc cũng đòi đấm đá, nói chung e ấy rất nhiệt tình vui vẻ các bác vào thì có gì cứ chỉ dạy e ấy. Để e đi sâu vào ạ, về face thì e ấy thuộc hàng đẹp 9/10, V1 thì e ngĩ chắc 7/10 ( hơi chảy nhẹ), V2 có lipit, V3 tròn thiệt là tròn nhìn đã lắm cái này chắc 8/10, V4 thì e chưa check vì mãi trò chiện cùng e ấy vui quá nên k check luôn nhưng e thấy đẹp lắm. Xong bề ngoài tới massage khỏe thì do mới bước vào nghề nên cũng chưa có kinh nghiệm gì nhìu đấm đá nhẹ nhàng tình cảm đẫ lắm. Về phần massage mệt thì cũng tình cảm chịu thương chịu khó làm nhiệt tình. Phần rb của e xong ạ. Nói túm lại một điều e này thuộc thể loại tình cảm, ai muốn nhẹ nhàng hoặc vui vẻ k yêu cầu cao thì có thể tìm đến e ấy. À mà Style giờ có cái mới nhỉ, sau khi xong thì phát cho tờ giấy để đó giá nhân viên tốt , khá hay là tệ. e thấy cái này cũng ok đấy chứ. Cuối cùng thì cám ơn các bác đã đọc rb của e. Cám ơn bác raej đã giới thiệu.

• Like
Điểm cảm xúc: conan2205, raej and Thich_dam_bop

Motbannamgiauten

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
6/5/16
Chủ đề
8
19
37
32
0 ₿
Em diễm này mình từng trải nghiệm, nói chung là vừa vào làm nên còn non tay. Em nó còn có hình xăm rất ấn tượng.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Há...há...vậy chắc tui zô chắc oánh "tệ" kaka