Cần Thơ Nhật ký phiêu lưu check. Massage King. Bé Trang

Lượt xem: 4,162

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Do tính tò mò có ông anh giới thiệu cho quản lý bên King nên hôm nay mạo muội bay qua đây check thử. Đánh giá đầu tiên hơi xa khu vực ăn chơi thường ngày. Có hẹn trước nhưng hôm nay do đưa ông táo nên 1h mình mới qua. Được Minh quản lý dẫn vô phòng ngồi chờ đc 2 3p thì kêu mình lên phòng luôn. Có 2 loại vé 400k tip 500 và vé 1200k khỏi Tip. Mình book luôn vé 1200k được khuyến mãi 200 tip luôn cho bạn quản lý lấy lộc.
Lên đập vào mắt là phòng cũng khá to. Giường cũng loại vừa solo 1 1 êm. 2 1 hơi bé, bồn tắm to mà bước vào kêu quá xá. Phòng xông hơi, xông khô hơi nhỏ nên nóng quá trời luôn. Xông hơi được 2p em nó bước vào và lấy khăn đưa mình lau mồ hôi hồi hộp xem có hầm hố gì không nên đi ra xem em nó luôn bỏ xông. Kaka bên này không chơi số. Chơi tên luôn. Bé nó tên trang mình dây cây cảnh. 7.5 nút.
Vòng 1. Hơi khiêm tốn
Vòng 2. No lipit.
Vòng 3. Đầy đủ không dư không thiếu.
Vòng 4. Sạch sẽ gọn gàn. Ko có húp ko biết ngon không nhưng nhìn êm lắm.
Vào bốn tắm thì tầm giá 600k vé 600k tip thì em nó tắm khá kỷ và hiền dịu nhưng hơi thiếu chút. Nếu em BJ nhẹ vài phát trong bồn sẽ ổn hơn. Điểm trừ nửa là em nó lo tắm mình xong rồi mới tắm em nó nên đưa khăn mình tự lao. Xong bước ra ngoài em mới lao kỹ lại. Lên giường thì bé nó bắt nằm ngửa và chơi hệ bóp chân tay. Hơi yếu sức nhưng đối với mình là êm. Chịu đau không được.
Xong tới nằm sấp thì vẫn là lên gối xuống trỏ nhẹ nhàng tình cảm. Và tới lúc đổ sữa nóng trườn cái này nó lạ hơn nuru nhiều lắm nó cứ rít rít sao á. Xong em nó chỉnh tướng mình chút và BJ đá trứng cút từ phía sau oh my god phê lắm anh em à. Xong em chà ngực đi lưởi khám nơi trên lưng kèm theo âm thanh nhẹ nhàng mê muội. Có hình ảnh phản chiếu từ gương nhìn em thật phê pha.
Tới lúc nằm ngửa ra thì em bắt đầu click ti đá trứng cút xúc bình xăng. Ôi nó phê. Xong em còn tặng thêm bài giống nuru bên Dubai nhưng không có dầu nuru nó lạ lắm. Kaka lấy bướm kẹp chym xong em bắt đầu BJ rất nhiệt tình và nuốt con chym bé bỏng của mình. Trong thời gian hưởng thụ mình đã sử dụng tuyệt kỹ móc cua đại pháp lên em. Bé rất biết phối hợp ôm chân và BJ mạnh lên như kiểu oh yeah baby, kimochi chảy nước á á. Xong tới khúc thất vọng gần out em lên click ti mình và HJ làm mình out trong tư thế quay tay đại pháp. Ai khóc nổi đau này. Xong em nó lấy khăn ướt lao sơ và đi xúc miệng rồi quay lại massage đầu và tâm sự. Xong được em bonus cho thêm phát ôm hun má 10p.
Tổng thiệt hại 1200k. Tic + tip.
Thất vọng out trong tư thế quay tay.
Điểm cộng tâm sự ôm ấp như người yêu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute and HoangMinh77

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề