Điệp Vụ Q.10 Nhiệm vụ đầu đời với tiểu tiên nữ 16 P.A Relax và cái kết êm ái

Lượt xem: 946

JessicaH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
3
7
12
0 ₿
Trước tiên là chào A/E Congdongmassage, sau một thời gian dài chỉ biết đọc review và đi hưởng thụ từ các anh em đi trước :ami-(17)::ami-(17)::ami-(17):thì ngày hôm nay Jessica đã trưởng thành, muốn làm gì đó đóng góp cho cộng đồng nên đã mạnh dạng vác trym lên và nhắn tin cho Bác Lục để đăng ký ghi danh vào danh sách "điệp viên cảm tử" và Jessica được Bác Lục tin tưởng giao cho nhiệm vụ ở cơ sở P.A với boss 16.:ami-(20)::ami-(20)::ami-(20): Nhân đây Jess cũng chân thành cám ơn Bác Lục vì nhiệm vụ đầu tiên Bác giao cho Jess lại ngay vào chốn cũ thân quen mà ngày xưa Jess từng ghé tới... Jess xin phép vào bài.
Trong cái nắng hanh nhẹ mùa đông của Sài Gòn, vừa bước vào cơ sở thì cái cảm giác thân quen 5 năm trước bỗng ùa về trong kí ức Jess với số XX huyền thoại P.A ngày ấy ( ngày Jess còn thơ bé :ami-(3)::ami-(3)::ami-(3): ) cơ sở P.A hiện tại theo Jess biết là đã trải qua một đợt sửa chữa đại tu nên mọi thứ nhìn rất đẹp, sang trọng mà bắt mắt. Tiếp đón Jess là bạn nữ lễ tân nhiệt tình,thân thiện,lúc bạn đưa Ipad cho Jess chọn thì có 3 số trống là ( 16,10,22) em nào cũng đẹp, cũng xinh :ami-(40)::ami-(40)::ami-(40): nhưng với sứ mệnh được giao thì Jess book em số 16. Chọn xong thì bạn nam locker dẫn Jess băng qua một ngọn núi đến phòng Vip 2 , bạn tận tình, chu đáo hướng dẫn Jess mọi thứ từ xông khô, xông ướt, mở cả nước bồn...Jess rất cảm động, kể cả phòng xông ướt bạn cũng chỉnh max volume :ami-(38)::ami-(38)::ami-(38):khiến Jess như con heo trong nồi hấp huhu.
Review sơ về phòng thì phòng thì khá rộng,đèn đẹp, bồn tắm to ( Jess thích nhất cái bồn tắm này vì sao thích các bạc đọc tiếp hồi sau nhé ), giường cũng khá to và thoải mái. Phòng còn có cả điểm nhấn là giá treo hình chữ X, trên đó có xích tay, xích chân, roi da, mặt nạ các kiểu con đà điểu ( theo kinh nghiệm xem phim Ếch của Jess thì đây là sextoy, hồi sau Jess có hỏi em 16 cái này mô hình hã, em bảo Jess hàng thật, anh có thích ko để em trói lại..... Jess nghe đoạn này thì hơi sợ :ami-(2)::ami-(2)::ami-(2): nên xin phép chỉ ngắm và cho qua bác nào thích thì sau này cứ yêu cầu em nó trói và vụt roi vài phát cho có cảm giác lạ nhé =)) ). Xong đoạn xông hơi thì em 16 bước vào, trước mắt Jess là một em gái, à mà ko, một tiên nữ trong bộ áo ngủ đỏ 2 dây sexy với gương mặt xinh xắn có nét tựa mấy bạn hot girl bấy giờ ( Jess love at the first sight luôn ạ ). Em vừa chào hỏi, lễ phép, dạ... thưa... với chất giọng ngọt như mật ong, vừa lấy khăn lau cho Jess khiến J cảm thấy như muốn bắt luôn em về làm dâu cho mẹ J :ami-(33)::ami-(33)::ami-(33):. Sau khi lột sạch đồ Jess, thì em cũng bắt đầu "cởi mở" hơn, em nhẹ nhàng cởi bỏ lớp áo ngủ, hai dây trượt nhẹ nhàng xuống trên làn da mịn màng tuổi đôi mươi của em khiến lòng Jess xao xuyến. Làn da trắng như bông bưởi không một khuyết điểm, đôi ngực tự nhiên mềm mại như hai trái đào đang độ chín tới, vòng eo thon gọn của em cũng là điểm cộng trong mắt Jess.
Sau tất cả, em vào bồn và quấn lấy Jess, lần đầu tiên trong đời Jess cảm thấy như mình bị hấp diêm, nhưng hấp diêm trong sung sướng. Em đè Jess ra hôn, hôn từ trên xuống dưới, tay em rồi đến môi em ko tha cho thằng em của Jess, thế là Jess cứ nằm yên nhìn lên trần - có tấm gương phản chiếu toàn bộ hình ảnh bên dưới mặc sức cho em tung hết bộ kỹ năng ( đây là điểm Jess rất thích ở bồn tắm này ). Lúc em BJ trong bồn thì Jess cũng suýt ngã ngựa, nhưng may mắn thay Jess còn tỉnh táo - chắc có lẽ vì sợ đầu hàng sớm thì hơi mất mặt với em, thế là trong tích tắc Jess đẩy em ra và đè em ngược lại, đôi tay và đôi môi Jess mân mê hết cả người em, khám phá đến những nơi mà Christopher Columbus còn chưa khám phá tới :8onion38::8onion38::8onion38: Jess làm lại toàn bộ mọi thứ mà em đã làm với Jess .Được 5 phút thì 2 đứa đều mệt hết hiệp 1. Jess ra giường nằm, em làm khoẻ cho Jess, đấm bóp, đá nóng, thảo dược, xoa bóp.... có lực và đầy đủ. Jess cũng tranh thủ tâm sự để hiểu hơn về em, em nhẹ nhàng tình cảm như người yêu,đặc biệt em tâm sự cả chuyện 18+ Jess cũng khá bất ngờ vì em khá là có kiến thức phần này. Xong phần khoẻ thì đến hiệp 2, hiệp này cũng là hiệp knock out, trước hết Jess cần các bác tưởng tượng ra cảnh phim JAV khi mà nữ diễn viên đổ dầu khắp người rồi trườn lên người ấy, em làm cũng giống thế, nhưng còn hơn cả JAV vì em đẹp hơn rất nhiều. Tiết mục trườn sấp (Jess nằm sấp ) thì em làm cho Jess mê-xa-mê với cái lưỡi chuyên nghiệp của em, em đi khắp cơ thể Jess khiến cho cả bản thân Jess cũng rạo rực từng hồi.Được một hồi, em lật Jess lại và lướt trên người Jess, Jess nhận ra đây là thời khắc quyết định :ami-(25)::ami-(25)::ami-(25):, Jess đẩy cả V4 em lên và tung skill Oral đại pháp, 30s sau em out và run người trong sung sướng, và em cũng quay ra BJ cho Jess out trong sung sướng => thế là 2 đứa hạ cánh trong an toàn.:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Jess xin phép chốt bài nhé :
CSVC P.A sạch sẽ, mới, sang trọng Jess cho 9/10 ( -1 vì 1 lỗi nhỏ ở máy lạnh, Jess cũng góp ý luôn là cơ sở nên kiểm tra bơm gas máy lạnh định kỳ nhé, vì phòng mở 16 nhưng Jess cảm giác ko ra hơi lạnh )
Về tiểu tiên nữ số 16 : Face xinh, đẹp, ko tì vết, đẹp nét đẹp miền tây kiêu sa pha lẫn một chút miền trung ngoan ngoãn ( nhìn ngoài đẹp hơn ipad nha các bác :cuteonion38::cuteonion38::cuteonion38: )
V1 : 9/10 Hàng thật, vừa tay, hệ cam
V2 : 10/10 Ko lipit, sở dĩ Jess cho 10 vì các bác thấy vòng 3 em ấy to và đẹp vậy nhưng V2 lại rất ít lipid nhé.
V3: 10/10 kỳ quan thiên nhiên :ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
V4: 9/10 sạch sẽ, gọn gàn, cá tính, thơm tho, tuyệt vời, cảm xúc.
Phần viết của Jess khá dài, một phần cũng vì văn phong Jess muốn lột tả cảm xúc chân thật nhất đến anh em, có gì anh em thứ lỗi nhé.
Tổng thiệt hại : Vé Onsen 900k ( Free do có code bác Lục ), Tip 1000k.
Và cảm nhận của Jess thì....sau ngần ấy năm quay lại P.A thấy ko những cơ sở ko đi lùi, mà còn khẳng định dịch vụ tốt như thế trên thị trường massage Saigon thì quá đẳng cấp ( các bạn chu đáo đến mức cấp cho Jess tận 3 chai nước suối - thấy hết là lấy kkkk dễ thương ). :ami-(16)::ami-(16)::ami-(16):

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: JessicaH

PhanHiro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/6/22
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
Ủa tui nhớ vé osen ở p.a thì đâu đc lên phòng vip vô cực nhỉ. Sao đc hay vậy bác

• Like
Điểm cảm xúc: JessicaH

Anh Cô Đơn

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/23
Chủ đề
0
32
22
0 ₿
Từng giao trim cho bé 16 nay đọc đx bài của bác làm hưng phấn dâng trào :2onion16: Nhớ khung cảnh được ẻm busku trong tư thế ngồi, ẻm thì xõa tóc vừa bus vừa vuốt rất damdang và đê...mê

• Like
Điểm cảm xúc: Comchim

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
25
9
0 ₿
đi vé nào v huynh

vmũ hiệmp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
quá ngon lành cành đào luôn bác ơi gặp được em ktv 3 vòng siêu ngon thế cơ mà :ami-(40):