Q.10 nhiệm vụ tuyệt vời với bé 22

Lượt xem: 856

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
Đến hẹn lại ngoi lên , tuần trốn được có 1 ngày nên vội ib cho anh Lục xin cái điệp vụ , kỳ này anh Lục cho tui cái nhiệm vụ ở địa điểm quen thuộc PA Relax , gọi hotline book trước rồi chuẩn giờ xuất hiện , vô quầy làm thủ tục nhanh gọn lẹ rồi lên phòng thôi, đợt này tui chọn bé 22
Lên phòng thay đồ bay vô xông hơi liền , xông tầm 10ph thấy khỏe cả người, đang ngồi hưởng thủ thì nghe tiếng mở cửa , hóa ra là em vào rồi , tui đi ra chào em rồi ra ghế ngồi ,em lại lau người cho tui rồi hỏi thăm liền, tui cảm thấy ấm lòng với lần tiếp xúc này rồi lại tâm sự với em , tám chán chê rồi tui và em vào bồn tắm cùng , trườn lướt bj các kiểu em tui thiếu điều xém out nhưng em dừng lại kịp thời trước khi án mạng xảy ra.
Lên giường nằm cho em đấm bóp ,dáng em hơi dây mà đấm có lực lắm, vừa đấm vừa cọ cọ cơ thể nhau nên nằm sấp ngữa các kiểu mà có máy lạnh tui còn thấy nóng trong lòng.
bài khỏe qua đi là bài mệt tới ,em nhẹ nhàng chậm rãi vừa trườn vừa rên nhè nhẹ rồi em trườn từ trên xuống kết hợp với màn đi lưỡi quá phê pha , sau rồi lật lại em vuốt ve mân mê thằng nhóc rồi từ từ bj nó như một đam mê, tui không kềm được liền vuốt ve cặp đào tiên rồi sờ v4 của em, em nhẹ nhàng chuyển thế 69 để rồi 2 đứa khám phá nhau đến khi lên đỉnh vì sung sướng.
Tic : anh Lục ,tip 1tr
Về tới nhà ngồi viết lại report thầm cảm ơn anh Lục đã gửi đến tui một nhiệm vụ thật tuyệt vời với bé 22

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

allure vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
88
38
0 ₿
điệp vụ nào cũng gặp bé ngon như này thì hết nước chấm

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
phải bác chạy chiếc janus đen bữa chiều t3 tầm 6h đúng không , bữa tui có yc bé mà kẹt khách phải đợi tới 6h giờ không biêt phải bác không ?

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
tui đó bác , hóa ra gặp anh em diễn đàn kk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
xém tí tưởng có người đánh ghen chủ thớt =))

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
416
114
34
0 ₿
Me luôn chiếc xe