Tân Phú Nhìn e như bức tranh giữa thành phố muôn màu 99

Lượt xem: 640

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tghm2013

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/9/23
Chủ đề
1
2
2
Hcm
0 ₿
Ít khi rp nhưng mà lần này thật sự ko thể chịu đc nữa.

Đêm qua đi gym khuya về nhức ng. Chạy ngang PH như 1 thói quen tạt đầu xe gạt chống như chốn không ng. Mà đúng là ko ng thiệt. Đêm CN mới 1h mà hết khách.

Tự nhiên nay có bé lễ tân nhìn lạ lạ.
Bé cũng ra chào hỏi mời mình dô trong uống nc. Sau đó bé hỏi đi số mấy. Hỏi còn số nào thì bé chạy dô hỏi mấy bé trong kia. Ngộ nha. Ra báo còn 68 12. Hừm not my gu. Hỏi bé còn ai hông hay hết r bé nói h này hết r bé cũng ko biết tại đc nhờ canh nhà dùm. A đù tưởng e gái của chủ tiệm ko chứ. Thôi cũng trễ r đành về thôi (tính đi chỗ khác). Ra nhìn kỹ thấy bé xinh dữ giá mà bé cũng có làm thì book luôn. Bé hẹn sáng mai quay lại bé làm cho. Mình kiểu wtf có luôn kìa. Hỏi mý lần mới khai số 99. Ok e đã hẹn thì a tới. Book e luôn.

Sáng bận 11h30 mới qua.
Nv niềm nở ra dắt xe dùm hỏi book chưa mời vô ghế uống nước cho nghe Sau Lời Từ Khước. A đù suy dữ dậy.
Đợi tầm 12h bé mới xong khách. Lên phòng nằm 15p thì bé dô
Mà gu ngộ bé mặc váy ren. Tự nhiên thấy ko hợp bắt bé ra đổi bộ kín đáo hơn (mà trước sau gì chả cởi hết). V mà cũng ok a đợi e chút. Thích r nha.

Như thường lệ bé mở nước chờ tắm. Sợ bé ngại nên thôi mình ngại trước kéo lại ghế ngồi ôm. Bé sờ tai sờ cổ ôm cổ tưởng đâu ngy ko chứ.
Tự nhiên làm mình bớt thú tính ngoan vl chỉ ôm ấp bth ko dám mạnh tay.
Nhưng ròi cũng phải đi tắm thôi. Phần tắm ae tự trải nghiệm. 9 ng như 1.
Như 1 thói quen sờ v1 r ôm eo hun cổ các kiểu bé cũng ko dừa gì đè mình cô bồn hun ngực liế* ti vuốt trụ. Hên là gồng đc chứ tự nhiên đang ngây thơ mà e lật mặt nhanh quá a sốc.
Bé bú cỡ 15p mình căng cứng nhưng chưa ra. E ngon dậy sao a đầu hàng sớm đc. Chuyển ra giường cho đỡ lạnh chứ ngâm quài chắc chết.

Lên giường lại cái bài thoa dầu r liếm từ đầu tới đầu (đầu ngón chân đến đầu c*) nghĩ tới còn lâng lâng.

Ngực bé hệ Cam real nên đi thái sẽ ko êm bằng mấy số khác. Đc cái bé biết dùng núm. Nhột mà phê ác.
V4 thì đẹp miễn bàn r. Do bé mới nên nhìn nó non nớt gì đâu.
Sau tầm 30p để bé hành hạ mình cũng chào thua bằng màn kết hợp 69 mlem mlem và CIA. Lưu ý 120p bé BJ 99% AE đề phòng kẻo tử trận nha.

Kết cho AE chứ dài quá r
Csvc: sảnh chờ 3/5. Phòng 4/5 do wc hơi xa và giường cao. Mình thích kiểu nệm dưới sàn hơi cao quá cứ rung rung mấy bé cũng ko thoải mái

99 trung hoa (miền trung xinh như hoa)
Face: ngây thơ ko dâm 8/10 gu mình
V1: 7/10 real hệ cam n*m nhỏ
V2: 7/10 cân đối với cơ thể
V3: 9/10 to, căng, mềm, mượt. Vỗ thì miễn bàn
V4: 9/10. Thơm và non

Phụ nữ là để yêu thương. Bé hiền lành nói sao nghe v. Các cao thủ đi thì có gì hướng dẫn thêm cho bé. Còn ng mới đi thì cứ yêu cầu bé làm theo ý mình r tận hưởng.

Tic 199 tip 1200 vô cực.

Đính kèm

1.3 MB · Lượt xem: 160
    982.7 KB · Lượt xem: 131
    1,009.7 KB · Lượt xem: 196
  • Like
Điểm cảm xúc: Bạch Tuột and Súng máy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.