Q.1 [Nhìn ngực đoán số] Bé 18

Lượt xem: 1,077

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Được bác @Dory trao code nhìn ngực đoán số ngay mùa noel dù bận cũng cố gắng tranh thủ dành chút time đi trải nghiệm thử dịch vụ tại cơ sở. Cơ sở nằm ngay khu trung tâm Q1 nên dễ di chuyển, cũng lân la lên *** tìm massage ACE để chọn hình các bé rồi book lịch cho đỡ kẹt phà cuối năm. Thấy hình bé 18 khá ngon nên hẹn bé tầm 4h là mình làm xong công việc bay đến thật nhanh. Vào cơ sở thì được tiếp đón niềm nở, do cơ sở mới nên trang trí giáng sinh lung linh được locker mời ngồi uống trà, mình làm thủ tụ trao code xong được các bạn hướng dẫn lên lầu tận hưởng buổi tiệc vui vẻ...
CSVC: đẹp sạch thoải mái có đầy đủ xông hơi
Về bé 18: thì tuổi tầm 2k4 nhìn dễ thương, teen
V1: cam tây bao ngon trườn Thái cảm giác mạnh
V2: có eo ót, ôm sướng người
V3: to tròn như hay trái banh, vỗ chan chát
V4: có tỉa tót sạch sẽ húp ngon
Mình đi vé osen 900k được tận hưởng cảm giác trong bồn tắm như thủy chiến dưới nước...Lên giường bé làm vài kiểu khêu gợi xong mới qua bài massage khỏe, chịu đấm lực tuy yếu nhưng bít cách xoa bóp.Sau khi xong khỏe thì bé chuyển snag mệt ta nói nó phê gì đâu, do V1 bé ngon nên ta nói cảm giác chân thật. Tới lúc đỉnh cao thì bé cũng bj, 69, đá bi...Mình out trong sung sướng cũng ko quên ôm hôn bé như cảm ơn. Nằm nghỉ cho bé vệ sinh xong thì bé mời mình vào tắm lại, ra về tip cho bé xuống gặp phục vụ ân cần hỏi han mà cũng trễ nên mình lấy xe rồi về luôn. Hẹn ngày gặp lại bé ở cơ sở!
Cảm ơn mod @Dory đã tài trợ để có buổi trải nghiệm tuyệt vời!
Tic = free
Tip = tic
Giữ xe = cafe

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
Chúc mừng anh trai đã có một trải nghiệm vui vẻ tai ACE, rất mong được tiếp đón anh trai vào những lần sau ạ