<Nhỏ mới Chất> Event ngày 09/10/2018

Lượt xem: 2,346

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/4/18
Chủ đề
0
31
0
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở pa relax. Con số thần thánh của mình là 03. Không một ai giống mình đâu.

Red Frog

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/4/18
Chủ đề
0
77
2
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 05. Không một ai giống mình đâu

Sướng Vì Em

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/4/18
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 03. Không một ai giống mình đâu

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở pa relax. Con số thần thánh của mình là 01. Không một ai giống mình đâu

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở p.a relax. Con số thần thánh của mình là 4. Không một ai giống mình đâu

Hino76

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/5/18
Chủ đề
0
93
6
34
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.a relax. Con số thần thánh của mình là 05. Không một ai giống mình đâu

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> nhỏ mà chất 9/10/2018 :

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán chính xác và nhận được giải thưởng:

Chúc mừng mem @Mr.love đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở P.A Relax- con số dự đoán thần thánh : 1

Chúc mừng mem @hackbeo đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Dubai Gò Vấp - con số dự đoán thần thánh : 1

Chúc mừng mem @Lệ Tủm đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Minh Long - con số dự đoán thần thánh : 2

Và bạn @mr.Bi93 có comment sai cú pháp – Không ghi tên cơ sở lựa chọn ( chỉ ghi cơ sở yyy) , nên comment của bạn không được tính hợp lệ.

Và bạn @tripleshot có comment sai cú pháp – đáng phải là "Chốn bồng lai của mình hôm nay là" chứ không phải là "chốn bồng lai yêu thích của mình là", nên comment của bạn không được tính hợp lệ.

Và Rubi có một nhắc nhở nhỏ cho bạn @hackbeo lần sau ghi tên cơ sở có dấu. Lần đầu vi phạm nên rubi sẽ nhắc nhở . Lần sau không được tính hợp lệ !

Và bạn @hackbeo trúng code cả 2 event nên vui lòng phản hồi qua inbox cho rubi biết bạn muốn nhận code nào bạn nhé.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.