<Nhỏ mới Chất> Event ngày 23/07/2018

Lượt xem: 2,142

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trường Dương Công Tử

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
1/12/17
Chủ đề
8
267
25
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở Massage Ánh Dương Gò Vấp. Con số thần thánh của mình là 05. Không một ai giống mình đâu

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 04. Không một ai giống mình đâu

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 05. Không một ai giống mình đâu

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở Cẩm Thy. Con số thần thánh của mình là 03. Không một ai giống mình đâu

Red Frog

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/4/18
Chủ đề
0
77
2
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 01. Không một ai giống mình đâu

Lệ Tủm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
1
100
3
0 ₿
Chốn bồng lai của mình hôm nay là cơ sở P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 05. Không một ai giống mình đâu

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> nhỏ mà chất 23/7/2018 :

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán chính xác và nhận được giải thưởng:

Chúc mừng mem @bosscuoi đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Minh Long - con số dự đoán thần thánh : 3

Chúc mừng mem @Diana đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở P.A Relax - con số dự đoán thần thánh : 3

Chúc mừng mem @Hiếu_Sw đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Tây Thi - con số dự đoán thần thánh : 3

Chúc mừng mem @xpress đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Cẩm Thy - con số dự đoán thần thánh : 3

Chúc mừng mem @Grap đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở EVA - con số dự đoán thần thánh : 4

Chúc mừng mem @Trường Dương Công Tử đã trúng 1 code vip thái Free tại cơ sở Ánh Dương Gò Vấp - con số dự đoán thần thánh : 5

Và bạn @Alao có comment sai cú pháp – Thiếu vế "Không một ai giống mình đâu" , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.