Như Quỳnh tri ân khách hàng bằng cách không ngừng phát triển - Tây Thi 96 Gò Dầu, tân Phú

Lượt xem: 12,023

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Thực sự không dám giấu gì các anh Như Quỳnh ngoài P.A Relax (Phương Anh) đang được sự ủng hộ của các anh thì mới đây em âm thầm xây sửa sơ sơ một đứa "em gái" của Phương Anh có tên Tây Thi nằm ở địa chỉ 96 Gò Dầu, quận Tân Phú. Ở đây chiếu theo tình hình khu vực cộng với quy mô cơ sở Như Quỳnh chỉ gói gọn trong 8 phòng vip, Giá vé thì có phần khiêm tốn hơn so với P.A Relax hihi chỉ có 240k cho gói Super Vip140k cho gói Vip. Riêng vip thái sẽ đc tiếp tân tư vấn trực tiếp nếu có thợ vì hiện tại em vẫn còn đang huấn luyện ạ.

Nay lập topic này chỉ mong các anh nếu có lòng đến ủng hộ hoặc góp ý cho dịch vụ của em thì xin dùng đoạn mã code TT686868 (1 đoạn code lộc phát duy nhất dành cho tất cả các anh đến mừng khai trương) sẽ được giảm 50% giá vé hiện hành. Riêng vé thái thì em chưa áp dụng nhé mấy anh.
Giá vé giảm:
240k -> 170k
140k -> 70k

Trương trình áp dụng đến hết ngày 30/06/2016.Tiệm mở cửa từ 10h sáng đến 3h khuya nhé.
Mong được sự ủng hộ cũng như góp ý chân thành từ phía các anh. Như Quỳnh xin gửi lời cảm ơn đến tất các các anh đã ủng hộ em trong khoảng thời gian qua ạ.

Link hình cơ sở: http://congdongmassage.com/threads/gioi-thieu-massage-tay-thi.5894/

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Chúc như quỳnh làm ăn phát đạt nhé. Nếu có dịp sẽ ghé ủng hộ

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
vậy các phòng đã được xây sửa xong chưa @Như Quỳnh , mình thích phong cách trang trí và xây dựng của bên các cơ sở, nhìn có vẻ ấm áp và sang trọng hơn :D

honasama

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
4
3
31
0 ₿
mã code trên xài sao vậy các bác, tới tiệm đọc code đó ra à ?

ZhongTai

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/16
Chủ đề
0
14
2
44
0 ₿
Gần nhà mình này, Như Quỳnh ơi, cho xin vài số tốt để mình đi thử nha, thanks
Sẵn cho mình hỏi vip, svip với Thái khác nhau chỗ nào vậy, tip ra sao luôn ?? Còn code xài ntn ??

loc dinh ky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/16
Chủ đề
0
3
0
tphcm
0 ₿
Mã code tt686868 áp dụng đến 30/6 luôn hả @Như Quỳnh . Cho mình xin mấy số hot đi, xinh, v1 ngon, chịu quậy.
Dự là mình sẽ qua ủng hộ cùng với mấy thằng bạn.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi em cảm ơn ạ. Khi nào anh đi thì a inbox như quỳnh trước anh nhé. Hihi để em xắp xếp. Nhiều khi chỗ mới mấy đứa vẫn còn chưa chuyên mong mấy anh thông cảm cho em.

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin79

changtraidacam1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
5
9
39
0 ₿
Ủng hộ em @Như Quỳnh. trước phải chạy từ Tân Phú Qua PA tuy đôi lần đi có tí chút không ưng ý nhưng tính mình dĩ hoà vi quý và cũng làm kinh doanh nên dễ thông cảm. giờ em mở ở Tân Phú sẽ kéo anh em qua ủng hộ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi and Như Quỳnh

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Hihi em cảm ơn anh nhiều lắm. Nếu anh có qua thì có gì anh pm cho em trước anh nhé. Hihi chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe công việc thành công nhiều may mắn ạ. Chúc luôn anh @iceman luôn hihi

changtraidacam1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
5
9
39
0 ₿
cảm ơn @Như Quỳnh từ Nguyễn Văn Xăng qua chỗ em cũng gần dự là có 5 anh em qua cuối tuần này sẽ thông tin cho em chính xác nhở em sắp xếp nhé. đi Massage mà em chủ cứ chăm sóc thế này thì sao nỡ bỏ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi