Q.8 Những bí mật thầm kín hé lộ massae W ở khu trung sơn Phần 1

Lượt xem: 5,424

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
X sẽ kể cho các anh em nghe một câu chuyện mà các anh em sẽ bất ngờ khi biết bí mật lớn mà mình chuẩn bị hé lộ. Đó là bí mật về massage W ở khu trung sơn, một trải nghiệm mà X vừa trải qua trong ngày hôm qua thôi. Đối với các anh em đã đi massage nhiều thì Khu Trung Sơn ắt hẳn không còn xa lạ gì nữa, với khá nhiều tiệm massage bề thế. Tuy nhiên X muốn tìm kiếm một sự mới lạ, một luồng gió mới, một nơi bí ẩn thầm kín như W massage :2onion2:

Được một ông anh hồi xưa làm chung giới thiệu chỗ này, nên X cũng tranh thủ buổi trưa nắng nóng lách vào con đường số 6 cắt ngang đường 9A bề thế, vào đến gần cuối đường thì anh em sẽ thấy ngay một căn biệt thự nằm tách hẳn khỏi khu vực ồn ào, náo nhiệt, xô bồ bên ngoài đem lại không gian yên ắng riêng tư hơn, giống như đang mời gọi có những bí mật cần anh đến khám phá đây nè….. lại kết hợp với ánh đèn bảng hiệu hồng hồng nhấp nháy nữa chứ. Thế là mạnh dạn làm chuột bạch vào luôn để biết bí mật ở đây có gì
Bé lễ tân tư vấn vé rất kute và dễ thương nha anh em, bé mà có lên làm chắc X tui book bé lên luôn :ami-(3):, nụ cười và thái độ bé rất lễ phép, tư vấn nhiệt tình. Ở đây có các loại vé như

500k – 800k – 900k – 1000k- 1200k với mấy vé trên nữa mà không nhớ hết

• Vé 500k thì thái anh em biết rồi

• Vé 8000k thì có tắm onsen, thái, 69, cia

• Vé 900k thì full dịch vụ có thêm màn trườn nước thấy hay hay nên X quyết định chọn vé này, thư giãn 1 shot và cũng khuyến khích anh em đi vé này sẽ full bài

Tiếp theo là phần bật mí bí mật có chiều hướng 18+ nên anh em cân nhắc khi đọc

Lên phòng ngay lầu 1, phòng thấy khá to, rộng. Có xông ướt thôi không có xông khô, giường to, có đèn có nhạc đầy đủ.

Điện thoại hơi cùi nên chụp không nét anh em thông cảm

Vừa vào phòng ngó nghiêng vài cái, ngó ngó cái giường nước lạ lạ, đang tự nhủ chắc nằm lên có tia bắn cũng phê, với nằm lên giường này em massage thư giãn đã hơn trên giường lắm đây. Miên man tí rồi đang chuẩn bị thay đồ là bé đã gõ cửa bước vào, đúng lúc minh đang lột cái quần ra cất vô tủ là bé vừa chào với nụ cười tươi, vừa sấn lại bóp vếu mình cái chào hỏi. Thầm nghĩ thôi chết cmnr chẳng lẽ nay hên gặp đúng em DDCN sao ta, thế là thay nốt cái quần, quấn cái khăn ngồi gồng nội công đợi em mở nước xem em có biến hình thành DDCN không thì mình còn đủ nội công chiến với ẻm. :ami-(35):

Với kinh nghiệm 10 năm chinh chiến trong giang hồ massage sài gòn này thì dự đoán của X không hề sai, vừa mở nước xong thì em dùng ngay khinh công bay tót vào tấn công ngay đan điền, dùng cặp mông parabol to ấy mà hạ cánh ngay trung lộ với bài quyền doggy. Nhưng em đã sai rồi, với kinh nghiệm của anh thì anh đã rút sẵn cây côn thịt nóng rực ngự sẵn ở đan điền chờ giao phong với em. Thế là sau khi nhập nội dùng cặp mông mình tấn công nhưng bị côn thịt phản công chớp nhoáng, em biết mình đã dính bẫy côn thịt của X làm thụ thương chảy nước dầm dề ở đan điền, em thụ thương nhẹ thổ ra từng đợt rên nhẹ ơ…ơ…um…um nhưng vẫn ngoáy cặp mông ấy mạnh mẽ làm côn thịt nhưng sắp tan thành từng mãnh. Ngày lập tức phải dồn công lực vào hạ thân, tăng lực chiến cho vũ khí ngay lập tức nếu không thua trận như chơi :ami-(44):
images

hình minh họa thôi nha, thực tế còn phê hơn hehe
Em thuộc hệ tấn công mãnh liệt nên lại đổi thế xoay người nhào tới triển khai thế công Đá Lưỡi Đại Pháp nhằm làm cho mình bị giáp công trên dưới khó mà tụ lực, nhưng em đã quên ngoài côn thịt anh còn 2 cánh tay đã luyện qua Bóp Vú Trảo Pháp và Nắn Mông Thần Chưởng, thi triển Song Thủ Hỗ Bác của Chu Bá Thông cho 2 môn chưởng pháp ấy thế là em đành phải đầu hàng rút khỏi chiến đấu hiệp này. Mô tả thì dài nhưng chỉ giao đấu chừng 5p mà cảm xúc cứ nhứ 50p đã trôi qua vì cả 2 hòa mình vào cuộc chiến quá mà. Nghỉ giữa hiệp thôi…..

Viết dài quá nên Kết phần 1, phần 2 bật mí tiếp bí mật

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
mới phần 1 mà thấy rạo rực cả người, DDCN là thấy phần 2 có nhiều cao trào rồi, hóng phần 2

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
636
639
Hồ Chí MInh City
0 ₿
kham nàn, kham nàn
vãi, vé 8000k có tắm, thái, 69, cia
có thêm trò chơi gì không bác X
8000k bằng tháng lương của mình rồi đó

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
800k à bác, tui ghi dư số 0 chớ 8000 thì hơi căng :8onion38:

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
748
610
0 ₿
Bóp vú trảo pháp với nắn mông thần chưởng thôi à, còn móc cua đại pháp đâu ta :1onion33:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx