Q.8 Những bí mật thầm kín về massae W Phần 2

Lượt xem: 5,161

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
Tiếp theo phần 1 ở link https://congdongmassage.com/threads...-lo-ve-massae-w-o-khu-trung-son-phan-1.64359/

Vào phòng xông hơi nghỉ ngơi chuẩn bị cho hiệp sau, xông xả rất đã sảng khoái tinh thần, đánh giá cao phần này của cơ sở. Nhưng ui mèn đét ơi đang nhắm mắt phiêu phiêu với hơi nước bồng bềnh thì khi mở mắt ra X chỉ biết há to mồm trong kinh ngạc, em đã lột sạch đồ lúc nào không hay và ấn cặp vú to tròn ấy vào cửa kiếng phòng xông hơi, uốn éo thân mình trong cơn đê mê hòa vào làn hơi nước mờ ảo nhìn cảnh này cứ nghĩ đến những bộ JAV hồi xưa đã lén lút coi, ta nói lúc này anh em nào nhìn mà không hứng mới lạ ấy, giờ ngồi viết bài nhớ lại cảnh đó còn hứng nữa nè. Em đã mời gọi khiêu chiến trắng trợn mà đầy gợi tình như vầy mà không chiến thì thiên hạ coi ra gì, 1-2-3 zô chiến thôi

Ra phỏi phòng xông như 1 vị thần với cây thương dựng đứng, bé lột phăng cái khăn che đi vũ khí sát thương chính của X, như 1 con báo nhào tới mà ngấu nghiến môi mình, tay thì cầm vũ khí của mình mà mân mê, thiếu điều muốn đè mình ra giường mà hiếp……. lúc này X thầm nghĩ trong lòng liệu có cân nổi 2 hiệp còn lại không đây. Sau 1 hồi quần nhau bé lại lôi kéo mình vào bồn tắm.

Gặp bé này đúng chất là phải chuẩn bị nội công nhá anh em, ăn đồ bổ sung khí huyết không thì out lúc nào không hay, bé quần dữ lắm haha. Do nay đi nắng nóng nên nói bé gội đầu luôn, anh em đi phải thử màn gội đầu và massae đầu Đặc Sẳn của bé trong bồn, kèm rửa mặt matxa mặt nữa, phần này thì rất lâu rồi mới gặp được 1 bé gội đầu phê đến vậy, anh em nhớ thử kẻo uống nhé. Gội đầu thằng anh xong là cảm giác nhẹ hẳng người, sau đó lại đến gội thằng em bằng 1 bài onsen nhẹ để chuẩn bị qua màn chính là trường giường nước

Ngồi viết tới đây mà coi lại thấy bài dài quá xá rồi anh em à, X tui cũng không biết sao lại viết được dài vậy, phần chính là trường giường nước Phê nhất lại chưa vô nữa chứ

Giường nước có những tia nước bắn xuống massage cho mình khi nằm khá mới lạ, tạo cảm giác khá sướng, với thiết kế là giường nên nằm thoải mái, em làm cũng thoải mái lại có nước tạo cảm giác hưng phấn và sướng hơn khi làm trong bồn nhiều ( đánh giá cá nhân thôi ).:cuteonion7:

Nằm sấp để em thoa gel nuru sau đó là trườn khắp cơ thể, vì là giường nằm nên nằm tận hưởng đã, có vòi nước nên khi làm xong rửa lại sạch sẽ ngay. Em trườn đủ kiểu tấn công bằng đủ vũ khí trên cơ thể em, từ cặp vú đến cặp mông, rồi đến con sò lông ướt át thay nhau mơn trớn cơ thể mình, cảm nhận ở em là em làm theo cảm xúc thăng hoa của mình, của em và với bản thân với kinh nghiệm chinh chiến dày dặn của em thì em sẽ biết lúc nào cần làm gì. Anh em hình dung như 1 cô thư ký riêng của giám đốc, nhấc chân là em biết cúi người xuống, vỗ mông là em biết lắc mông đổi thế, khều 1 cái là em biết đến đúng vị trí. Đúng chất gặp em là nằm tận hưởng đỡ phải nói nhiều haha. Trở lại với màn giao đấu trên giường nước…. em lại tra tấn tiếp tục bằng màn đi lưỡi sướng cực sau khi đã hành hạ bằng cặp vú, bờ mông,mỗi lần em lướt qua WC, hành hạ bờ mông bằng skill WC cứ như là như lên đỉnh vậy đó. Màn đi lưỡi của em có chất riêng, hưng phấn riêng, còn cụ thể anh em đi sẽ biết :6onion23:

Sau khi nằm sấp bị em hành hạ khắp người thì quay lại tiếp tục bị em tra tấn bằng nhiều tư thế gợi tình nhất mà anh em có thể nghĩ ra. Không cam chịu ở thế yếu mãi thì X đã chủ động tiến công ngược lại em làm em phải run lên vì sung sướng, nhìn khuôn mặt Đảm Đang của em khi đang phê phải nói là…. Đảm Đang lắm hahaha. Quần nhau trên giường nước này 1 hồi thì cả 2 cũng tăng tốc để về đích, em ngậm hết sạch sẽ không chừa một giọt, tiếp đến lại có màn rửa kiếm bằng miệng làm thằng em sạch sẽ bóng lưỡng

Hành sử xong thì lúc này X tui cũng thấy khá mệt rồi đó, giờ viết cái bài cảm xúc dâng trào như ra lại lần 2 cũng thấy mệt luôn. Nên thôi kết thúc lướt qua phần massage khỏe nhá anh em

Tick

Tip
thêm cho em vì em làm quá ok

Xuông quầy lại gặp em lễ tân dễ thương kute quá trời, hôm sau vô ngồi lâu tí để nói chuyện với em kkkk

Giữ xe không tip vì ra chả dắt xe mà ngồi bấm dt không

Tóm lại đây là cơ sở mình thấy rất ok, bé KTV 25 cũng rất ok luôn, đây có lẽ là điểm đến ổn áp dành cho anh em á.
Hy vọng diễn đàn sẽ hợp tác với cơ sở để mở rộng đến anh em cộng đồng, mạn phép tag anh @Lục A Ka vào bài này

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn chờ ngày hợp tác xong qua trãi nghiệm... thấy hình các hình bên đây các bé xinh lắm...:ami-(10):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and nhimxu

Alex Chu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/16
Chủ đề
5
53
18
34
0 ₿
đọc câu nhìn khuôn mặt đảm đang của em đang phê... thấy hứng hết cả người bác X à

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu hok nhầm thì đây là Massage Windy Saigon (Windy này gốc ở Hà Nội vào Saigon mở, hok chung Chủ với Windy Tân Phú) ngày trước ở bên Sư Vạn Hạnh gần Windsor Plaza từng cộng tác với 4rum cdms...
Nay Windy Saigon đã chuyển qua Quận 7.
Cơ Sở 1 : 16 Đường số 6 , Bình Hưng , Bình Chánh.
Cơ Sở 2 : 84 Cao Triều Phát. P.Tân Phong. Quận 7

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Trung Sơn là ở Bình Chánh sao các bác cứ để Q8 miết nhỉ, dân BC khó chịu nha :cuteonion59:

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

Hùng Lúa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Vừa thẩm định bé 29 ok nhe các bác , hoạt bát năng động , nhiệt tình . Ngực tuy bé nhưng trườn + thái lưỡi đi tới đâu phê tới đó... kĩ thuật ổn nhé các bác . Tóm lại là bé 29 Windy Trung Sơn 9/10

quanhuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/23
Chủ đề
0
5
3
29
Sài gòn
0 ₿
Hôm trước nghe bác hùng nói bé 29 ok lắm qua ko gặp được tiếc quá. tình cờ lại gặp được 2 em 39 vs 68 ok lắm. Mấy ông nào thích hàng thật thì vô Windy Trung Sơn là đúng, nói chung là dịch vụ từ A tới Ớ rất ok, đi thư giãn 2 bé làm 2shot đuoc anh lễ tân tọc đầu gt 2 em đấy. Nghe nói còn nhiều số khác đẹp lắm, nhưng tôi hết sức ..Đấy, hình như còn km được vài ngày, tôi chuột bạch rồi đó, mấy ông tranh thủ qua trãi nghiệm đi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
225
1,805
1,300
0 ₿
Đọc tiêu đề là bít ngay massage Windy rồi, t có người nhà ở khu này đi ngang qua hoài