Những sai lầm về Massage đá nóng anh em nên biết

Lượt xem: 2,616

saigonlove

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/10/16
Chủ đề
2
6
1
Sài Gòn
0 ₿
Mình có đi nhiều nơi nhưng mình chưa thấy nơi nào có kỹ thuật đúng cả. Kể ra đây không biết bạn nào có cùng quan điểm với mình không
12 viên đá xếp trên giường sao cho khi khách nằm xuống thì những viên đá phải ở vị trí dọc theo huyệt sống lưng – trên 12 viên đá phủ 1 lớp khăn sau đó sẽ hướng dẫn khách nằn trên đá dã xếp sẳn. 2 viên đá khách nắm trong lòng bàn tay – 1 viên đá đặt trên bụng – 8 viên đá kẹp giữa các ngón chân – 2 viên đá sức nóng vừa mức chịu đựng và được đặt trên mắt.Tiếp đó các kỹ thuật viên sẽ tiếp tục dùng đá massage dọc theo sống lưng, bả vai, bụng để kích thích tiêu hóa, lưu thông khí huyết và cuối cùng là massage cổ và da đầu bằng những viên đá lạnh để kích thích mọi cảm xúc và giác quan để tinh thần cho mình sảng khóai hơn

chứ em đi thì thầy bỏ trên lưng :'( nóng lạnh rồi chà như chà bông vậy chả có gì thú vị.

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
không rành hết những gì bạn nói nhưng phải chắc chắn 1 điều là massage đá nóng hiện nay tại các cơ sở không cho tui 1 cảm giác gì ngoài: nóng và rát !!!

Ngoài món đá nóng thì đi lưng + bóp cỏ là 3 món ko bao giờ tui y/c KTV làm :D

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
hồi lúc tui đi dc 1 em chía sẽ thì đá phải dc mấy e chà trên tay rồi lấy tay đi lung cho mình để cho đá bớt nóng rồi mới lấy đá chà lên lưng thì đúng cách hơn... còn lấy để lên khăn ít nhiều cũng gây cảm giác nóng rát khó chịu !!!

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Đúng hay sai thì xin thưa, tui và kể cả mấy em ktv tui đi rồi đều ko hiểu gì cả. Hồi tui massage đá cả 2 tiếng ở Romana cảm thấy phê cả người vậy mà hỏi em nó cũng nói là người ta dạy sao làm vậy chứ cũng chẳng biết đúng hay sai.. thôi kệ đi hen