Tân Bình Nicolai 2k5 trẻ đẹp, xinh xắn kute 04 Savi

Lượt xem: 1,900

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Cuối tháng đi gặp đối tác để chạy KPI, xong về công ty thì gặp boss, hôm nay ổng vui hay sao mà kêu mình chuẩn bị xe chở ổng đi công việc, lúc này thấy rồi rồi có kèo rồi, nhanh trí lên lịch trình liền, đúng y như rằng ổng kêu chở ra quán bên đường cộng hòa, thì ra là ổng hèn vài chiến hữu ở đây, cũng là chủ cty này nọ, nên mình cũng tranh thủ cơ hội làm quen, cũng làm vài chai cùng mấy boss, xong tăng 1 mình kêu tính tiền mình cũng nhanh trí tính tiền, vừa giữ thể diện cho sếp vừa lấy lòng các boss kia, nói chung cũng để thuận tiện cho công việc sau này, bà mẹ khi cầm cái bill thấy bay mất nữa tháng lương (hơn 6 củ) ăn cái quần gì mà mắt thế, cũng ngậm ngùi cà cái thẻ, xong nghe mấy ổng bàn đi karaoke hay đi massage cho khỏe ko, mình nghỉ karoke mà khỏe mẹ gì, mình cũng gợi ý liền, ở gần quán có cái massage Savi cũng ok lắm, boss nói cũng được, để hỏi mấy anh xem sao, mấy anh cũng có người ok, người thì ko, cuối cùng chốt lại còn được 4 người luôn mình và boss.

Mình lên diễn đàn xem có mấy bé mới nào ngon ko giới thiệu cho mấy boss luôn, thế là chấm được 4 bé 04 -05 -17 -29, sẵn lên camapro lấy 4 cái code và pm cơ sở đặt trước luôn, đúng là ý trời 4 bé có đủ, ok luôn.

Đến nơi vào làm thủ tục xong thì boss hỏi mình còn đủ tiền ko, mình cũng giả bộ nói “ dạ chắc cũng đủ sếp”, boss hiểu ý chuyển qua mình 10 củ, boss nói chi đi rồi về tính sau, good boss, sắp xếp hết cho các boss thì còn lại bé 04 cũng như ý muốn chọn ban đầu, chứ boss nào chọn mình cũng ngậm ngùi

Ngồi đợi một chút là lên phòng, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho, nhân viên chăm sóc nhiệt tình.

Sau khi xông hơi bước ra 1 pé xinh xinh đứng đợi mình.

Face: 2k5, trẻ, xinh, kute đúng kiểu mình thích
V1: Hàng cam việt, vừa tay
V2: eo thon, ốm từ phía sau cực sướng
V3: săn vừa đủ sài
V4: khám phá nước nôi khá nhiều

Lau khô xong em bảo mình đi tắm với em nhé, nghe mà kích thích gì đâu. Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu.cảm giác thật quyến rủ khi thấy bé lột xiêm y ra, lộ ra cái body thật là…. ko muốn dâm cũng phải dâm, tắm kỹ mọi chổ, bé cũng nghịch lắm, cứ khều khều thằng nhỏ suốt, làm mình cứ cương cứng. Mình yếu nên kêu ra giường đi cho thoải mái nè, chứ ko là toang rồi.

Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ

Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái với chiếc lưỡi thần thánh, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà càng cương cứng. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng với tư thế 69 và CIA ko chừa giọt nào. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng, tạo cảm giác thăng hoa

Tic: 800k code cama còn 500k x4 = 2 củ
Tip: 1000k x4 = 4 củ
PV + Giữ xe : 200k

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
79
0 ₿
kèo này coi bộ ko thơm nha bác tổng bill 10 củ 2
chuyển khoản 10 củ, xem ra lỗ 200k
bù lại đi massage, xem như đi massage tốn 200k

• Like
Điểm cảm xúc: MrLE

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
vãi quán nào mà chém thế bác, 6 củ tiền bill, tổng bao nhiêu người bác

• Like
Điểm cảm xúc: MrLE

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Mình cũng ko suy nghĩ nhiều bác, xem như 200k để tạo mối quan hệ là quá rẻ rồi bác
Mình cũng có báo boss về chi phí đó rồi, boss cũng trả lời ok và ko hỏi gì thêm, nên mình cũng im luôn

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
quán nằm gần đường Hoàng Hoa Thám, cũng ko nhớ tên quán, tổng 8 người, mấy boss kia cũng nhậu trước đó đâu cũng mấy tiếng rồi

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @MrLE đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.