Q.10 niềm vui vì được trả nợ và niềm vui cùng bé 16

Lượt xem: 824

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
bận rộn với công việc bữa giờ nay cuối tuần mới có thời gian lên viết report với các bác cho vui nhà vui cửa. được hôm mấy con nợ trả tiền đúng hẹn , hehehe tâm trạng vui vẻ nên tui liền kiếm 1 chuyến massage , chạy tới cơ sở check code này kia xog tui dc bạn lễ tân giới thiệu có bé 16 thon gọn hấp dẫn lắm , nghe đúng gu là khoái rồi nên tui ok liền.

Mình ngồi đợi chút cho phòng xông nóng lên rồi vào xông cho ấm người. Đến khi bước ra thì em đã ngồi trên giường đợi sẵn. ngồi lau khô người rồi nói chuyện vài ba câu với em sau đó tụi tui nhảy vào tắm onsen luôn.
phần tắm em làm thì cũng rất kỹ càng. Tắm không kỹ thì sao mấy em giám làm tiếp phần sau được. Mình và em tắm cùng nhau, ôm ấp, nâng niu bầu sữa to lớn, em thì bj lấy nhẹ nhàng thằng nhỏ, được 1 lúc em kiêu qua giường

phần khỏe bé làm khá là bài bản và đầy đủ , chăm sóc kĩ lưỡng , làm việc rất nhiệt tình tới nái luôn nha các bác , tâm sự tuổi hồng này kia bé rất ok.

phần thái thì bé đổ dầu và thoa đều người mình , hôn nhẹ nhàng khắp người , đi lưỡi đảo quanh cùng với đi ngực trườn lên trườn xuống làm chym mình muốn ngóc lên mà không được. hôn cổ cắn tai làm tùm lum luôn nha các bác , cảm thấy có gì đó phê phê rồi nên mình kêu bé dô món 69 luôn . khám phá khe suối nho nhỏ mà nhiều nước , tranh thủ móc ngoáy để nghe tiếng rên từ em , giây phút thăng hoa chỉ kéo dài 10p là tui out rồi các bác ơi. đợi bé lau người này kia xong tranh thủ nằm ôm ấp , sờ nắn xíu nữa thì tắm rửa ra vè luôn các bác.

body : thon gọn ổn áp
v1 hệ cam to tròn
v2 mềm mại mượt mà
v3 căng mọng săn chắc

mình đi vé 900 - code camapro còn 399
tip thì = vé gốc nha

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16