<No.10 P.A Relax> Trải nghiệm soapy massage độc đáo như bên Nhật

Lượt xem: 4,055

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Tranh thủ ngày cuối tuần, xin code mod @Rubi để xả lũ, sẵn về giới thiệu cho anh em.

Và khi cần thì nghĩ ngay đến cái tên P.A.
Ở đây thì dàn KTV cũ quá chuẩn rồi, viết riết cũng không còn gì để viết.
Nên lần này mình mạnh dạn lấy code để check 1 em mới toanh, nghe đồn cũng rất hot.

Và số báo danh em ấy là cũng là số của những siêu sao đang tỏa sáng tại World Cup này như Luka Modric và Mbappe ^^.

Đến nơi show code, yêu cầu số 10, đang chờ thì gặp 1 em dáng cao tầm 1m65, 3 vòng chuẩn cân đối đi xuống cầu thang.
Tui cũng tia theo em đó tính hỏi locker em này số mấy, mà nghĩ trong bụng biết đâu em này số 10 thì sao.
Không ngờ chút vô phòng gặp thì đúng là em ấy các bác ah :)) .

Bỏ qua màn xông hơi và tắm táp.

Massage khỏe:
Em ấy thuộc tuýp nhẹ nhàng, tình cảm nên cử chỉ của em rất nhẹ nhàng. Về khoản ăn nói thì em ấy thuộc hàng lanh nhất nhì P.A rồi, em ấy liên tục hỏi chuyện tui, sau đó kể chuyện cho tui nghe. Tui chỉ nằm đó cho em massage, vừa nghe em kể chuyện mà quên hết mọi xì trét.
Em có hỏi tui có chơi diễn đàn hông, tui nói có, em kêu tui " anh đi xong về đừng viết report gì lên diễn đàn hết nghen", tui hứa với em sẽ không viết report, nên giờ tui chỉ đang viết Review thôi :)) không phải report nhé.

Massage Mệt:
Rất phê các bác ạ. Một skill mà từ trước giờ tui chỉ được xem trên laptop để quay tay thôi mà giờ mới được trải nghiệm thực tế. Để tui viết lên đây luôn cho anh em khỏi tò mò nhé, nhưng nếu đi không được như ý thì cũng đừng méc em ấy là tui viết report nhé :D

Bỏ qua phần Thái bình thường mà ai cũng biết, thì em ấy có mang theo 1 chai sữa dưỡng thể.
Em lấy chai sữa dưỡng thể đó đổ lên lưng tui rất nhiều (chắc cũng 1/3 chai), rồi em đổ sữa dưỡng thể lên khắp người em. Rồi em nằm lên người tui trượt lên trượt xuống, cảm giác 2 trái đào trên lưng, 2 cơ thể cọ sát nhau mà không có ma sát (nhờ lotion) rất đã. Để dễ hiểu thì các bác có thể Google các video "Soapy Massage" ở bên Nhật, bên Thái thì sẽ hình dung được như thế nào.

Sau đó em lật người tui lại, đổ hết nửa chai còn lại lên người và thằng nhỏ của tui. Sau đó cũng bắt đầu trường lên xuống kèm theo tiếng rên khe khẻ, đặc biệt là thằng nhỏ được trượt cầu tuột trong khe ngực của em ấy sướng quá nên xém phọt ra mấy lần. Tui phải ráng ròng hết công lực để không bắn lung tung lúc em ấy trượt lên xuống, cảm giác 2 cơ thể ướt át, trơn lùi cọ sát, ôm ấp nhau nó rất kịch thích các bác ah. Giờ viết lại mà còn thèm muốn được làm phát nữa.
Sau khi chịu đựng 10 phút "tra tấn" bằng sữa dưỡng thể, em lau sạch hết người tui rồi bắt đầu BJ, nút bi, lau cột đèn... Kỹ thuật BJ em không cao nhưng em làm nhẹ nhàng, chậm rãi có kèm thêm 2-3 phát lút cán. Rồi em trườn lên, đưa 2 bầu sữa vào mặt tui, tui cũng không cưỡng lại được nên cũng đưa mặt vô để làm baby 1 lần.
Và rồi phát súng cũng được khai thông trong sung sướng với tư thế quen thuộc là vừa BB vừa HJ.

Câu chuyện kết thúc và giờ là tổng kết nhé:
Face: Xinh, tui thích ánh mắt và nụ cười duyên của em ấy. Mặt mộc không trang điểm nhiều nhưng vẫn thu hút.
V1: không to cũng không nhỏ, vừa người, kiểu như 09 ấy.
V2: không có lipit thừa mà cũng không lòi xương sườn, nên ôm eo rất phê.
V3, V4: Chưa kịp check :(

Vậy nhé, thanks mọi người đã xem bài Review của tui ^^" ahihi

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chúc mừng bác nhé

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Tội cho chàng trai ấy chưa kip check đã....rút kinh nghiệm lần sau check trc nha bác:D

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
tks pác rp, 1 rp rất có tâm cho anh em, bác miêu tả phê quá làm em muốn vào gặp ẻm ngay lun

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Kèo trườn Nhật này hơi bị phê nha, dễ tèo lắm :). Ngon ngon!

potarot

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/18
Chủ đề
2
17
2
0 ₿
Bác cho hỏi 1 code mà bác nhận dc là tương đương gói massage nào ở đó v bác , còn về phần tip thì s , mình k thấy bác nói , vì mình cũng newbie nên cũng có nhiều thắc mắc cần dc giải đáp :))

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Code là bằng 1 vé vip Thái nha bạn.
Còn tip thì bạn tự trả, tiền tip mặc định ít nhất phải bằng giá vé, bạn hài lòng thì có thể cho thêm :)