Noel Q.10 Noel phần 2 - Cùng em 52

Lượt xem: 1,092

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
May mắn đoán trúng tiếp even lần này là cơ sở PA Relax. Thấy trên diễn đàn có bé mới dự định dô trải nghiệm nhưng được báo là bé off, buồn quá nên đến nơi chọn luôn. Bước vào thì đập vào mắt là bé lễ tân dô cùng là dễ thương, giọng nói nhỏ nhẹ khá là khoái luôn, chỉ biết ước thôi... tranh thủ làm thủ tục checkin với bé, trong lúc chờ đợi thì tranh thủ tận hưởng nhan sắc đó kaka... Một lát sao cũng được lên phòng, sau khi được giới thiệu về qui trình từ bạn loocker cũng khá bài bản. Vào phòng xông đợi bé vào. Tầm 10p thì dáng em bước vào mình cũng bước ra.

Bé 52 với body đầy đặn không thuộc dáng mình dây như gu mình, các vòng đều ổn, gương mặt vui vẻ, dễ bắt chuyện... sau màn chào hỏi thì cả hai tiến vào bồn, phần tắm thì sạch sẽ, kĩ càng, tiếp theo là màn dạo lưỡi của bé (phần này cũng có khá nhiều bạn review rồi), khởi động sương sương chuyển sang qua giường.

Bé làm rất có lực, đủ bài, vừa làm vừa tám chuyện hỏi thăm đủ thứ nên thời gian trôi qua khá nhanh, chuyển sang phần quan trọng nhất, với làn da mềm mại kết hợp với vòng 1 thì em cứ lướt, kết hợp với lưỡi thì quá phê luôn, cuối cùng cũng ngục ngã, nằm tám chuyện chút rồi tắm lại ra về.

Cũng không quên xuống làm quen với em lễ tân.
Tic- Tip even noel. Cảm ơn @Uchiha Itachi và nhà tài trợ.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
report hơi bị sơ sài nha bác ,

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
nghe bác này review nghe bé nó cũng ổn phết bữa định đổi gió mà ko dám :vvvvv

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
87
28
0 ₿
review thêm cho các bác là bé này bú đỉnh lắm nha , nhất là bài nuru ấy , bé đi tới đâu là tê tái đến đó , đố mà nhịn được với bé haha

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
53
17
0 ₿
bé 52 này nói chuyện cưng lắm nè , có mấy lúc tấu hài cười mệt nghỉ luôn