Noel Noel phần 3: Tìm về người cũ 06

Lượt xem: 700

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
Nối tiếp even noel vẫn là P.A Relax. Buổi chiều rảnh rảnh nên nhắn tin trò chuyện với bé lễ tân, trao đổi một hồi thì quyết định chọn lại số quen 06. Đến giờ hẹn thì có mặt tại cơ sở để check in, phần chính là ngắm bé lễ tân :)))). Em cho mình lên căn phòng 50 sắc thái, đa phần mình đều đi phòng này mà vẫn chưa sử dụng hết đồ chơi trong đó hơi tiếc. Tranh thủ thay đồ vào xông chờ em nó luôn, trong lúc đang tận hưởng thì em bước vào mở cửa phòng xông chào mình làm hết hồn tưởng đâu có màn xông chung nữa chứ hehe... lúc này cũng ra ngoài luôn, qua giường ngồi cho em lau khô, em cũng trao cái ôm và hôn một cái giống như nyc mới gặp lại, chưa dừng ở đó chưa gì em đã lột sạch, body nay đã khác lúc trước, em đã hơi tròn hơn rồi, em kể là do ăn vặt nhiều và hay tập xếp hình nhiều nên mập kaka... vs nụ cười nham hiểm đầy chất ddcn, cả 2 cùng thăm hỏi lẫn nhau khởi động sương sương trước, nước đã đầy cả 2 tiến vào bồn để tiếp tục phần thuỷ chiến.

Em tắm rất sạch sẽ và rất kĩ chuẩn bị cho màn làm thịt hay sao á... em kết hợp chiếc lưỡi điêu luyện vs vòng 1 to tròn (theo mình cảm nhận mỗi bên khoảng 500g quá) khá đã luôn ah. Thay đổi kiểu chút cả 2 đứng lên vào kiểu doggi vs vòng 2 thon thả và vòng 3 căng tròn... nó phê ko gì diễn tả chỉ tiếc là ko cắm vào dc thôi, cũng xém chết trong thế này. Kết thúc thuỷ chiến ra ngoài em lau người cho khô, ở đây em cũng ko tha cho mình, đang lau chân mà đớp luôn thằng em nhấp nhô vài cái làm tỉnh giấc luôn :))))

Lên giường tiếp tục phần tiếp theo, em đấm bóp khá có lực, massa tay chân đầu khá êm, đá nóng các kiểu nhưng tay thì lâu lâu thăm hỏi thằng em để nó ko ngủ quên. Bé này khá có kinh nghiệm trong việc ko để thằng em buồn, đến màn trườn thì phê ko gì bằng, đi lưỡi từ dưới lên trên, vs vòng 1 siêu đẹp em cứ lướt đến đâu thì tê đến đó, mình cũng chẳng chịu thua cũng tranh thủ tấn công liên tục, sau vài trăm chiêu thì cũng phân thắng bại, nằm ôm em lấy lại sức xém ngủ quên luôn, tắm lại sạch sẽ rồi ra về.

Theo cảm nhận của mình thì em này thuộc dạng ddcn lắm, body đẹp các vòng cũng khá chuẩn, đáng trải nghiệm em nó khi đến P.A nhé.

Cảm ơn @Dory và nhà tài trợ.

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
36
0 ₿
oh đã dị zậy sao bác đi massa mà hợp gu vs em ktv thì đã hết sẩy

trùm bắn cá

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
92
37
0 ₿
cảm ơn bác đã report bài quá là hay để tui biết đến cơ sở vs em ktv tuyệt vời cỡ nào :cuteonion7:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm.. mừng huynh có những giây phút đê mê cùng pé kưng 06 ạ :ami-(39):

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ hiện tại bé 06 xin phép nghỉ để nâng cấp ạ, khi nào bé làm lại Pa Relax sẽ có thông báo ạ