Q.1 Noel từ buồn đến vui cùng em 30 mát xa ACE

Lượt xem: 902

minone

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/20
Chủ đề
3
24
9
0 ₿
Do trúng code noel nên sau khi làm điệp vụ của bác Lục về e lại gạ gẫm được thằng bạn gần nhà đi mát xa cùng. Do tuần trước mới đi test 1 lần r nên giờ quay lại mát xa ACE. Mình gửi hình cho thằng bạn chọn thì nó chọn bé 08 (bé này mình đi r rất cute và phê nha) và mình chọn bé 30 sau khi đọc được review của các ae về cặp mông 100 của bé. Hai thằng đèo nhau tới nơi, vào lễ tân làm thủ tục cũng tầm 15'. Sau đó dắt lên phòng thì 2 thằng ở 2 phòng đối diện nhau. E thì do chiều mới đi điệp vụ cũng mới xông hơi r nên giờ vô k có xông nữa mà ngồi bấm điện thoại, rồi bé 30 cũng bước vào. Ấn tượng đầu tiên có lẽ do 2 người hiểu lầm nhau hay sao đó, chắc do mặt mình hơi lạnh nên bé cũng hơi sợ xong mặt lạnh theo nên ấn tượng đầu không được tốt lắm, vào bé chào hỏi mình rồi kêu mình cởi đồ ra. Vào bồn bé tắm cho mình, hai người xã giao nhau vài câu, rồi bé bắt đầu trườn, trườn lên trườn xuống từ chân lên ngực, bé bú ti mình r xuống ngậm thằng e mình vào mồm r bú, sau 1 hồi thì mình cũng out nhưng mà do ban đầu ấn tượng k tốt nên mình out cũng k phê lắm. Sau đó ra nằm cho bé mát xa khoẻ, lực ok, bé ngồi lên người mình vừa mát xa vừa tâm sự để giải đáp khúc mắc ban đầu, nói chuyện 1 hồi lâu thì mình thấy bé có vẻ rất thật lòng và muốn cả 2 đều vui vẻ.Ban đầu mình chỉ có ý định mát xa khoẻ xong rồi thôi, nhưng bé thuyết phục mình cứ làm đi sướng thì oke k thì dừng lại. Mình cũng ok, thế là bé bắt đầu đổ dầu đầy người mình trườn bằng cặp loa của ẻm, trườn đến đâu bú liếm đến đó, r bé còn liếm tai mình, những tiếng rên nhẹ nhẹ kèm theo hơi thở làm con cu mình dựng lên, 2 người quần nhau 1 hồi lâu với đủ các tư thế bú liếm cạ bướm nhưng mình vẫn k ra có lẽ do nay mình đi mát xa hơi nhiều :( xong thôi mình kêu bé dừng xong ẻm nằm lên người mình, 2 đứa nằm ôm nhau nói chuyện chắc gần cả tiếng, lúc đó mình thấy bé rất dễ thương, nói rồi cứ cười như người yêu v, mình cứ xoa xoa bé r móc bướm bé hehe. Ôm nhau tới lúc hết giờ mà bé vẫn k chịu cho mình đi tắm có ghét k cơ chứ. Nói hồi mới chịu xuống tắm rửa rồi bé dắt mình xuống, tay còn nắm như người yêu v. Hai đứa hẹn nhau lần sau tái ngộ.

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
26
510
171
0 ₿
Bé này v4 đẹp, chậm vào đã thấy ra nước tới lúc vét, lông bým thì mượt mà, thiệt sự nghĩ tới đã thèm. Còn giao tiếp thì nc cũng thoãi mái, đi chơi thì theo tôi như vậy hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: minone

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
bác quả là sung mãn, mới đi chiều xong tối đi tiếp , tiếc là nhà máy sản xuất đạn không kịp

• Like
Điểm cảm xúc: minone

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
76
39
0 ₿
ko out đc cũng hơi tiếc nhưng bé có vẻ khoái bác rồi đó kkkk